CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
ANHA 18:00
Burnley
vs
Newcastle 
- 1/4 -
- 20:05
West Ham Utd
vs
Leicester City 
+1/4 -
- 22:30
Tottenham
vs
Man Utd 
+0 -
- 01:00
Sheffield Utd
vs
Arsenal 
+3/4 -
TBNA 19:00
Villarreal
vs
Osasuna 
- 3/4 -
- 21:15
Valencia
vs
Real Sociedad 
+1/4 -
- 23:30
Valladolid
vs
Granada 
- 1/4 -
- 02:00
Real Betis
vs
Atletico Madrid 
+1/4 -
ITA 17:30
Inter Milan
vs
Cagliari 
- 1 1/2 -
- 20:00
Juventus
vs
Genoa 
- 1 1/2 -
- 20:00
Sampdoria
vs
Napoli 
+3/4 -
- 20:00
Verona
vs
Lazio 
+1/4 -
- 23:00
Roma
vs
Bologna 
- 3/4 -
- 01:45
Fiorentina
vs
Atalanta 
+1 -
DUA 20:30
Schalke 04
vs
Augsburg 
+1/4 -
- 23:00
FC Koln
vs
Mainz 
+1/4 -
PHA 18:00
Rennes
vs
Nantes 
- 1/2 -
- 20:00
Stade Brestois
vs
Nimes 
- 1/2 -
- 20:00
Saint Etienne
vs
Bordeaux 
- 1/4 -
- 20:00
Lens
vs
Lorient 
- 1/4 -
- 20:00
Nice
vs
Stade Reims 
- 1/4 -
- 22:05
Monaco
vs
Dijon 
- 2 -
- 02:00
Lyon
vs
Angers 
- 1 1/4 -
GHCLB 18:15
Persib Bandung
vs
Persebaya Surabaya 
-
- 21:00
Flamengo/RJ
vs
Palmeiras/SP 
- 1/2 -
GHW 11:30
Nhật Bản Nữ
vs
Panama Nữ 
5-0
- 18:00
North Macedonia Nữ
vs
Kosovo Nữ 
-
- 18:00
Uzbekistan Nữ
vs
Belarus Nữ 
-
- 00:30
Bỉ Nữ
vs
Ireland Nữ 
-
- 01:30
Áo Nữ
vs
Phần Lan Nữ 
-
- 04:30
El Salvador Nữ
vs
Nicaragua Nữ 
-
TBNB 19:00
Malaga
vs
Albacete 
- 1/4 -
- 21:00
Zaragoza
vs
Almeria 
+0 -
- 23:15
Mirandes
vs
UD Logrones 
- 1/2 -
- 23:15
Sabadell
vs
Cartagena 
- 1/4 -
- 23:15
Mallorca
vs
Lugo 
- 3/4 -
- 02:00
Espanyol
vs
Leganes 
- 1/2 -
TBN3 16:30
Valladolid II
vs
Zamora CF 
- 1/4 -
- 16:30
Sevilla B
vs
UD Tamaraceite 
- 1/4 -
- 17:00
Tudelano
vs
Athletic Bilbao B 
+1/4 -
- 17:00
Levante B
vs
UE Llagostera 
- 1/4 -
- 17:00
Villanovense
vs
Atl. Baleares 
+1/4 -
- 17:00
Ebro
vs
Arenas de Guecho 
-
- 17:00
SD Tarazona
vs
Racing Santander 
-
- 17:00
La Nucía
vs
Cornella 
+0 -
- 17:00
Talavera
vs
Inter de Madrid 
- 1/4 -
- 17:00
Badajoz
vs
Real Madrid B 
- 1/4 -
- 17:00
Numancia
vs
Racing Ferrol 
- 1/4 -
- 22:00
Real Betis B
vs
Atl. Sanluqueno 
-
- 22:00
Union Langreo
vs
Deportivo 
-
- 22:00
CD Calahorra
vs
Real Sociedad B 
-
- 22:00
Cordoba
vs
Linense 
-
- 22:00
Alcoyano
vs
Gimnastic T. 
-
- 22:00
SD Logrones
vs
Amorebieta 
-
- 22:30
Villarreal B
vs
Andorra FC 
-
- 22:30
Murcia
vs
Cadiz B 
-
- 23:00
Marino de Luanco
vs
Compostela 
-
- 23:00
Extremadura UD
vs
S.S. Reyes 
-
- 23:00
Merida
vs
Navalcarnero 
-
- 23:00
Ibiza-Eivissa
vs
Barcelona B 
-
- 00:00
UCAM Murcia
vs
San Fernando 
-
- 00:00
Cultural Leonesa
vs
Celta Vigo II 
-
- 00:00
Linares Deportivo
vs
Algeciras 
-
ITB 20:00
Reggina
vs
Vicenza 
- 1/4 -
- 00:00
Venezia
vs
Cosenza 
- 3/4 -
ITA3 17:30
Cavese
vs
Teramo 
+1/4 -
- 17:30
Juventus U23
vs
Pontedera 
- 1/4 -
- 18:30
Padova
vs
Gubbio 
-
- 20:00
Como
vs
Grosseto 
- 1 -
- 20:00
Juve Stabia
vs
Catanzaro 
-
- 20:00
Perugia
vs
Triestina 
- 1/4 -
- 20:00
Pistoiese
vs
AC Renate 
+1/4 -
- 20:00
SS Monopoli
vs
Paganese 
- 1/2 -
- 20:00
Sambenedettese
vs
Cesena 
-
- 20:00
US Olbia
vs
Giana Erminio 
-
- 20:00
Turris Neapolis
vs
Ternana 
+3/4 -
- 20:00
Fano
vs
Modena 
+1/4 -
- 20:00
Catania
vs
Potenza SC 
- 1/2 -
- 20:00
Carpi
vs
Matelica 
+0 -
- 20:00
Luchese
vs
Livorno 
+0 -
- 21:00
US Fermana
vs
Feralpisalo 
-
- 22:30
Pro Vercelli
vs
Lecco 
-
- 22:30
Alto Adige
vs
Virtus Verona 
-
- 22:30
Aurora Pro Patria
vs
Novara 
-
- 22:30
AS Bisceglie
vs
Virtus Francavilla 
-
- 22:30
Pergolettese
vs
Piacenza 
-
- 22:30
Pro Sesto
vs
Alessandria 
-
- 22:30
Arezzo
vs
Pesaro 
-
- 22:30
Mantova
vs
Legnano 
-
- 01:30
Imolese Calcio
vs
Ravenna 
-
DUB 18:30
Wurzburger
vs
Nurnberg 
+1/2 -
- 18:30
Hannover 96
vs
Heidenheim 
- 1/4 -
- 18:30
Osnabruck
vs
Ein.Braunschweig 
- 1/4 -
DUC3 18:00
Zwickau
vs
Vik.Koln 
+0 -
- 19:00
Unterhaching
vs
Dynamo Dresden 
+3/4 -
DUC4N 19:00
Freiburg II
vs
TSV Steinbach 
-
PHB 00:00
Amiens
vs
Rodez 
- 1/4 -
PH3 01:00
Lyon Duchere
vs
Red Star 93 
+0 -
SCOA 21:00
Rangers
vs
Hibernian 
- 1 -
BDNA 21:30
Gil Vicente
vs
Moreirense 
- 1/4 -
- 21:30
Santa Clara
vs
Nacional Madeira 
- 3/4 -
- 23:30
Braga
vs
Belenenses 
- 1 1/4 -
- 02:00
Sporting Lisbon
vs
Famalicao 
- 1 -
BDNB 17:15
Estoril
vs
Vilafranquense 
- 1 1/4 -
- 20:00
Chaves
vs
SC Covilha 
- 3/4 -
- 23:00
Benfica B
vs
Feirense 
+0 -
- 02:30
Arouca
vs
UD Oliveirense 
- 3/4 -
HLA 17:15
Utrecht
vs
Feyenoord 
- 1/4 -
- 19:30
VVV Venlo
vs
PSV Eindhoven 
+2 -
- 19:30
Groningen
vs
Heerenveen 
- 1/4 -
- 21:45
RKC Waalwijk
vs
Ajax 
+2 1/4 -
HLB 17:15
De Graafschap
vs
Go Ahead Eagles 
- 1/4 -
NGA 18:00
Arsenal-Tula
vs
Krasnodar 
+1/2 -
- 20:30
Din. Moscow
vs
Ural S.r. 
- 1 -
- 20:30
PFC Sochi
vs
Zenit 
+3/4 -
- 23:00
Lok. Moscow
vs
Spartak Moscow 
+1/4 -
NGB 12:00
SKA-Khabarovsk
vs
Nizhny Nov 
+1/4 0-0
- 17:00
FK Orenburg
vs
Spartak Moscow B 
- 1 1/2 -
- 19:00
Shinnik Yaroslavl
vs
Alania Vla 
+1 1/2 -
- 19:00
Chertanovo
vs
Veles Moscow 
+1/2 -
- 19:00
Akron Togliatti
vs
Dinamo Bryansk 
- 3/4 -
- 19:00
Fakel
vs
Tekstilshchik Ivanov 
- 1 1/4 -
- 20:00
Krasnodar B
vs
Irtysh Omsk 
+0 -
- 20:00
Chayka FK Pesch
vs
Yenisey 
- 1/4 -
- 20:00
Neftekhimik Nizh
vs
Torpedo Moscow 
+0 -
- 23:00
Baltika
vs
Tom Tomsk 
- 3/4 -
ALBA 21:00
Partizani Tirana
vs
Bylis Ballsh 
-
AZEA 20:00
Zire IK
vs
Keşla FK 
- 1/4 -
- 22:15
Karabakh Agdam
vs
Sumqayit 
- 1 3/4 -
POLA 20:00
Zaglebie Lubin
vs
Podbeskidzie 
- 1/2 -
- 22:30
Lech Poznan
vs
Legia Wars. 
+1/4 -
POLB 17:40
Chrobry Glogow
vs
Miedz Legnica 
+0 -
- 17:40
Arka Gdynia
vs
Odra Opole 
- 3/4 -
BLRA 18:00
FK Minsk
vs
Bate Borisov 
+1 1/4 -
- 20:00
FK Smorgon
vs
Shakhter Soligo. 
-
- 22:00
Slavia Mozyr
vs
Vitebsk 
+0 -
- 00:00
Gomel
vs
Neman Grodno 
-
BIHA 20:00
FK Tuzla City
vs
Sloboda Tuzla 
-
- 22:00
Siroki Brijeg
vs
FK Krupa 
-
- 00:00
Borac Banja Luka
vs
Olimpik Sarajevo 
-
BULA 23:45
Cherno More
vs
Levski Sofia 
- 1/2 -
MKDA 18:00
Sileks Kratovo
vs
Vardar 
-
- 18:00
Academy Pandev
vs
Shkupi 
-
- 18:00
Belasica Strumica
vs
Makedonija 
-
- 18:00
Borec Veles
vs
FC Struga 
-
- 18:00
Renova
vs
Shkendija 
-
BIA 18:30
Genk
vs
Sint Truiden 
- 1 -
- 21:00
Waasland-Beveren
vs
Kortrijk 
+1/2 -
- 23:15
Anderlecht
vs
Club Brugge 
+1/4 -
- 01:45
Beerschot-Wilrijk
vs
Oostende 
+1/4 -
BIB 21:00
Club Brugge II
vs
Lierse 
+1/4 -
- 01:00
Lommel
vs
Union Saint-Gilloise 
-
CROA 20:00
Slaven Belupo
vs
NK Osijek 
+3/4 -
- 22:05
Istra 1961
vs
Hajduk Split 
+1/2 -
- 00:10
Lok. Zagreb
vs
Dinamo Zagreb 
+1 1/2 -
ESTA 17:00
Vaprus Parnu
vs
Tammeka Tartu 
-
- 17:00
Trans Narva
vs
Tulevik Viljandi 
-
- 19:00
Nomme Kalju
vs
Levadia T. 
-
- 23:00
TJK Legion
vs
Flora Tallinn 
-
GEOA 19:00
Dinamo Tbilisi
vs
Samtredia 
-
- 20:00
Saburtalo
vs
Shukura 
-
- 21:00
Torpedo Kut.
vs
Lokomotiv T 
-
HUNA 19:30
Diosgyori
vs
Paksi 
+1/4 -
- 22:00
Zalaegerzseg
vs
Budapest Honved 
-
GREA 19:00
Aris Salonica
vs
AEK Athens 
- 1/4 -
- 21:15
Asteras Tripolis
vs
PAOK 
+3/4 -
- 23:30
Olympiakos
vs
Panathinaikos 
- 1 -
ISRA 23:00
Hapoel Kfar Saba
vs
Hapoel Hadera 
-
- 00:15
Maccabi TA
vs
Maccabi P.Tikva 
-
LATA 19:00
Ventspils
vs
BFC Daugava 
-
- 21:00
Spartaks Jurmala
vs
Rigas Futbola Skola 
-
- 22:00 Hoãn
Noah Jurmala
Hoãn
METTA/LU Riga 
-
LITA 17:00
FK Panevezys
vs
Hegelmann Litauen 
-
- 19:00
Kauno Zalgiris
vs
Zalgiris 
-
- 23:00
Banga
vs
Dainava Alytus 
-
LUXA 21:00
Progres Niedercorn
vs
Wiltz 
-
- 21:00
Mondorf-les.
vs
UNA Strassen 
-
- 21:00
Hostert
vs
Jeunesse Esch 
-
- 21:00
Rodange 91
vs
Differdange 
-
MNEA 18:00
Zeta
vs
FK Jerezo 
-
- 19:00
OFK Titograd
vs
Rudar 
-
- 20:00
FK Podgorica
vs
OFK Petrovac 
-
- 21:00
Sutjeska
vs
Buducnost 
-
- 22:00
Decic Tuzi
vs
Iskra Danilo 
-
RMNA 01:30
FC Uni.Craiova
vs
CFR Cluj 
+0 -
SRBA 20:00
Javor Ivanjica
vs
Crvena Zvezda 
+2 1/4 -
- 00:00
Partizan
vs
Radnicki Nis 
-
SVKA 21:00
Dunajska Stred
vs
Slo. Bratislava 
+1/4 -
CZEA 19:00
C. Budejovice
vs
Brno 
- 1/4 -
- 21:00
Teplice
vs
Mlada Boleslav 
+1/4 -
- 23:30
Slavia Praha
vs
Sparta Praha 
- 1/2 -
CZEB 15:15
Vik.Zizkov
vs
FK Blansko 
- 3/4 -
- 21:30
Sellier&Bellot Vlasim
vs
SK Lisen 
-
- 21:30
Taborsko
vs
SK Prostejov 
-
CYPA 21:00
AEK Larnaka
vs
AEL Limassol 
+1/2 -
- 23:30
Omonia Nicosia
vs
Olympiakos Nic. 
- 1 1/2 -
TNKA 17:30
Sivasspor
vs
Konyaspor 
- 1/4 -
- 20:00
Kayserispor
vs
Antalyaspor 
+0 -
- 20:00
Ankaragucu
vs
Genclerbirligi 
- 1/4 -
- 23:00
Erzurum BB
vs
Besiktas 
+1/2 -
TNKB 20:00
Umraniyespor
vs
Bursaspor 
- 1/4 -
- 23:00
Adanaspor
vs
Osmanlispor 
- 1/2 -
TSA 21:00
Vaduz
vs
Sion 
- 1/2 -
- 21:00
Young Boys
vs
St. Gallen 
- 1 1/4 -
- 21:00
Zurich
vs
Servette 
+1/2 -
TDA 20:00
Mjallby AIF
vs
Varbergs BoIS 
- 1/4 -
- 20:00
Halmstads
vs
Hacken 
+1/2 -
- 22:30
Elfsborg
vs
Djurgardens 
+1/4 -
- 22:30
Norrkoping
vs
Sirius 
- 1 -
TDB 18:00
Orgryte
vs
Osters 
+0 -
- 18:00
Akropolis IF
vs
Brage 
- 1/4 -
- 20:00
Trelleborgs
vs
Norrby 
- 1/2 -
- 20:00
Jonkopings
vs
Vasalunds 
- 1/2 -
UKRA 18:00
Zorya
vs
Inhulets Petrove 
- 1 -
- 18:00
Vorskla
vs
FC Lviv 
- 1 -
- 21:00
Rukh Vynnyky
vs
FC Mynai 
- 1/4 -
- 23:30
Olimpik Donetsk
vs
Kolos Kovalivka 
+1/2 -
AUTA 19:30
Lask
vs
Wolfsberger AC 
- 1 -
- 19:30
Sturm Graz
vs
Wattens 
- 1/2 -
- 22:00
Rapid Wien
vs
RB Salzburg 
+3/4 -
AUTB 15:30
Blau Weiss Linz
vs
Grazer AK 
- 3/4 -
DENA 19:00
Randers
vs
Nordsjaelland 
- 1/2 -
- 19:00
Sonderjyske
vs
AC Horsens 
- 1/4 -
- 21:00
Brondby
vs
Kobenhavn 
+1/4 -
- 23:00
Aarhus AGF
vs
Midtjylland 
+1/2 -
DENB 20:00
Vendsyssel FF
vs
Skive IK 
+0 -
AUSA 14:00 Hoãn
Brisbane Roar
Hoãn
Western United 
-
- 16:05
Wellington Phoenix
vs
Western United 
- 1/4 -
AUSBPL 12:00 Hoãn
Brisbane Knights
Hoãn
Bayside Utd 
+1/2 -
- 14:00 Hoãn
Mount Gravatt
Hoãn
Western Spirit 
- 1/2 -
AUSNSW 12:00
Sydney Utd
vs
Wollongong Wolves 
- 1/4 0-0
- 13:15 90'
Blacktown City
vs
Mt Druitt Town 
- 1 0-0
- 13:45 61'
APIA Tigers
vs
Marconi Stallions 
+1/4 0-0
- 15:30
Sydney FC U21
vs
Sutherland Sharks 
- 1/2 -
AUSQSL 13:00
Gold Coast Knights
vs
Brisbane Roar U21 
- 1/4 1-1
- 14:15 45'
Sunshine Coast
vs
Gold Coast Utd 
-
- 15:00 5'
Brisbane Strikers
vs
Logan Light. 
+1 -
AUSSL 14:30 34'
SA Panthers
vs
Adelaide Utd U21 
+0 -
AUSVPL 14:00 55'
Bentleigh Greens
vs
Heidelberg Utd 
+0 0-0
AUSW 13:05 90'
Sydney FC Nữ
vs
Melb. Victory Nữ 
+0 0-0
NHATA 11:05 FT
Consa. Sapporo
2-2
Kashima Antlers 
+0 1-2
- 12:00
Vegalta Sendai
vs
Yokohama FM 
+1 0-0
- 12:00
FC Tokyo
vs
Kawasaki Fro. 
+3/4 0-2
- 13:00
Oita Trinita
vs
Nagoya Grampus 
+1/2 0-2
- 13:00
Sagan Tosu
vs
Yokohama FC 
- 3/4 1-0
- 14:00 51'
Urawa Red
vs
Tokushima Vortis 
- 1/4 0-0
- 15:00 7'
Kashiwa Reysol
vs
Gamba Osaka 
- 1/4 -
- 15:00 7'
Vissel Kobe
vs
Shimizu S-Pulse 
- 1/2 -
NHATB 12:00
Tochigi SC
vs
Sagamihara 
- 1/2 0-0
- 12:00
Montedio Yama.
vs
Alb. Niigata (JPN) 
+0 0-0
- 12:00
Mito Hollyhock
vs
Ryukyu 
+0 0-0
- 12:00
Machida Zelvia
vs
Kyoto Sanga 
+1/4 0-1
- 12:00
Zweigen Kan.
vs
JEF United Chiba 
- 1/4 0-0
- 14:00 51'
Ehime FC
vs
Okayama 
+1/2 2-0
NHAT3 12:00
Tegevajaro Miyazaki
vs
Gainare Tottori 
+0 2-0
- 12:00
Kamatamare San.
vs
Kataller Toyama 
+1/2 1-2
- 14:00
FC Gifu
vs
Azul Claro Numazu 
-
HQA 14:00 54'
Jeju Utd
vs
Suwon Bluewings 
- 1/4 0-1
- 14:30 40'
Suwon FC
vs
Ulsan Hyundai 
+1/2 -
- 17:00
Jeonbuk H.Motor
vs
Incheon Utd 
- 1 -
HQB 11:30
Ansan Greeners
vs
Jeonnam Dragons 
+1/4 0-0
- 14:00 53'
Anyang
vs
Busan I'Park 
- 1/4 1-1
- 16:30
Daejeon Hana Citizen
vs
Gyeongnam 
- 1/4 -
HQ3 12:00
Yangju FC
vs
Hwaseong FC 
0-0
- 13:00
Paju Citizen
vs
Pyeongtaek FC 
0-0
- 13:00
Cheongju FC
vs
Ulsan Citizen 
1-1
- 13:00
Cheonan City
vs
Gimhae City 
1-0
HKGA 14:00 52'
Kitchee
vs
Resources Capital 
2-0
- 16:30
Lee Man FC
vs
Pegasus 
-
IRNA 21:00
Mes Rafsanjan
vs
SaiPa Karadj 
-
- 21:50
Machine Sazi
vs
Aluminium Arak 
-
MASL 20:00
Penang FA
vs
Sabah FA 
- 3/4 -
MAPL 20:00
Johor Darul Takzim II
vs
Selangor II 
-
- 20:00
PDRM FA
vs
Perak II 
-
SINA 16:30
Alb. Niigata (SIN)
vs
Tampines Rovers 
-
- 16:30
Geylang Intl
vs
Lion City Sailors 
-
VNA 17:00
Bình Định
vs
Viettel 
+0 -
- 19:15
Hà Nội FC
vs
Than Quảng Ninh 
- 3/4 -
- 19:15
Sài Gòn FC
vs
HL Hà Tĩnh 
+0 -
VNB 15:30
An Giang
vs
Bình Phước 
-
- 17:00
Khánh Hòa
vs
CA Nhân Dân 
-
ARGA 21:00
Godoy Cruz
vs
Arsenal Sarandi 
- 1/4 -
- 00:00
Patronato Parana
vs
Gimnasia LP 
- 1/4 -
- 00:00
Argentinos Jun.
vs
C. Cordoba SdE 
- 1/4 -
- 02:15
Rosario Central
vs
Banfield 
- 1 -
- 04:30
Union Santa Fe
vs
Boca Juniors 
+3/4 -
- 07:00
River Plate
vs
Colon 
- 1 -
ARGB 00:10
All Boys
vs
Tristan Suarez 
+0 -
- 01:30
San Telmo
vs
Brown de Adrogue 
- 1/4 -
- 02:00
Gim.Mendoza
vs
Estudiantes BsAs 
- 1/4 -
- 02:00
Deportivo Maipu
vs
Quilmes 
+0 -
- 02:30
Ramon Santamarina
vs
Atletico Rafaela 
+0 -
- 02:30
Almagro
vs
Ind.Rivadavia 
- 1/4 -
- 03:10
Deportivo Moron
vs
Instituto 
- 1/4 -
- 06:00
CA Guemes
vs
Barracas Central 
- 1/2 -
BRAMG 20:00
Uberlandia/MG
vs
Athletic Club/MG 
-
- 01:30
Patrocinense/MG
vs
Pouso Alegre/MG 
-
- 02:00
URT/MG
vs
Boa Esporte/MG 
-
- 02:00
Cruzeiro/MG
vs
Atl. Mineiro/MG 
-
- 03:30
Coimbra/MG
vs
Caldense/MG 
-
- 04:15
Tombense FC/MG
vs
America/MG 
-
BRARJ 01:30
Madureira/RJ
vs
Boavista/RJ 
+1/4 -
- 04:00
Fluminense/RJ
vs
Nova Iguacu/RJ 
-
BRASP 02:00 Hoãn
Novorizontino/SP
Hoãn
Santo Andre/SP 
-
- 02:00 Hoãn
Palmeiras/SP
Hoãn
Inter Limeira/SP 
-
- 02:00 Hoãn
Ponte Preta/SP
Hoãn
Mirassol/SP 
-
- 02:00 Hoãn
Sao Caetano/SP
Hoãn
Ituano/SP 
-
- 06:00
Guarani/SP
vs
Corinthians/SP 
+1/2 -
BLVA 02:00
CD Guabira
vs
Real Tomayapo 
-
- 04:15
Jorge Wilstermann
vs
The Strongest 
-
- 06:30
Real Potosi
vs
San Jose 
-
CHIA 02:00
La Serena
vs
Univ. de Chile 
+1/4 -
- 04:30
San. Wanderers
vs
U. La Calera 
+1/4 -
- 07:00
Colo Colo
vs
O Higgins 
- 1/2 -
COLA 03:30
Envigado
vs
Pereira 
- 1/4 -
- 03:30
Rionegro Aguilas
vs
Boyaca Chico 
- 1/4 -
- 05:40
Deportivo Pasto
vs
Junior Barranquilla 
- 1/4 -
- 08:00
Santa Fe
vs
Millonarios 
+0 -
PARA 05:15
Sportivo Luqueno
vs
Cerro Porteno 
+1/2 -
- 07:30
Libertad
vs
Guairena FC 
- 3/4 -
PERA 02:00 Hoãn
Uni.San Martin
Hoãn
Universitario 
-
- 02:00 Hoãn
Cesar Vallejo
Hoãn
Carlos A. Mannucci 
-
- 02:00 Hoãn
Sporting Cristal
Hoãn
Dep. Municipal 
-
- 02:00 Hoãn
Cusco FC
Hoãn
Sport Boys 
-
- 02:00 Hoãn
UTC Cajamarca
Hoãn
Melgar 
-
- 02:00 Hoãn
Academia Cantolao
Hoãn
Cienciano 
-
- 02:00 Hoãn
Binacional
Hoãn
Alianza Huanuco 
-
- 02:00 Hoãn
Alianza Atletico
Hoãn
Ayacucho FC 
-
- 02:00 Hoãn
Sport Huancayo
Hoãn
Carlos Stein 
-
MEXA 00:00
Toluca
vs
Monterrey 
+1/4 -
- 07:00
Queretaro
vs
Santos Laguna 
+0 -
- 09:00
Club Tijuana
vs
Mazatlan FC 
- 1/2 -
MEXB 05:00
Atlante
vs
Pumas Tabasco 
-
CRCA 04:00
Santos Guapiles
vs
Jicaral Sercoba 
- 1/2 -
EGYA 22:00
Ceramica Cleopatra
vs
Al Intagh Al Harbi 
- 1/2 -
- 00:00
Al Masry
vs
El Gouna 
- 3/4 -
NPA 20:00
Golden Arrows
vs
Blo. Celtic 
- 1/4 -
- 22:00
Moroka Swallows
vs
Black Leopards 
- 1/2 -

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NHANH NHẤT

  • Kết quả bóng đá – Cập nhật kết quả bóng đá trong nước và quốc tế mới nhất, liên tục 24/24. Cung cấp tỷ số cho hơn 500 giải đấu bóng đá. Tỷ số trực tuyến, kết quả, xếp hạng và chi tiết trận đấu.
  • Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
  • Ketquanhanhnhat.com sẽ mang đến cho quý độc giả những dữ liệu bóng đá chính xác nhất qua từng vòng đấu của các giải bóng đá hấp dẫn nhất thế giới.

Copyright © 2020 by https://ketquanhanhnhat.com.
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.