CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
KQ Ngoại Hạng Anh
18:30
Chelsea
-
Man City
+0 -
18:30
Man Utd
-
Aston Villa
- 1 1/4 -
21:00
Everton
-
Norwich
- 1 -
21:00
Leeds Utd
-
West Ham Utd
+1/4 -
21:00
Leicester City
-
Burnley
- 1 -
21:00
Watford
-
Newcastle
- 1/4 -
23:30
Brentford
-
Liverpool
+1 -
KQ Hạng Nhất Anh
18:30
Reading
-
Middlesbrough
+1/4 -
21:00
Swansea City
-
Huddersfield
+0 -
21:00
Nottingham Forest
-
Millwall
+0 -
21:00
Bournemouth
-
Luton Town
- 3/4 -
21:00
Blackpool
-
Barnsley
- 1/4 -
21:00
Birmingham
-
Preston North End
- 1/2 -
21:00
Blackburn Rovers
-
Cardiff City
- 1/4 -
21:00
Bristol City
-
Fulham
+3/4 -
21:00
Sheffield Utd
-
Derby County
- 3/4 -
21:00
Stoke City
-
Hull City
- 1 -
KQ VĐQG Tây Ban Nha
19:00
Alaves
-
Atletico Madrid
+1 -
21:15
Valencia
-
Athletic Bilbao
+0 -
23:30
Sevilla
-
Espanyol
- 3/4 -
02:00
Real Madrid
-
Villarreal
- 1 -
KQ Hạng 2 Tây Ban Nha
21:00
Ibiza-Eivissa
-
Burgos CF
- 1/2 -
23:15
Amorebieta
-
Eibar
+1/2 -
23:15
Las Palmas
-
SD Ponferradina
- 1/2 -
KQ VĐQG Italia
20:00
Spezia
-
AC Milan
+1 1/4 -
23:00
Inter Milan
-
Atalanta
- 1/2 -
01:45
Genoa
-
Verona
+0 -
KQ Hạng 2 Italia
19:00
Como
-
Benevento
+1/4 -
19:00
Monza
-
Pordenone
- 3/4 -
19:00
Ascoli
-
Brescia
+0 -
19:00
Cittadella
-
Lecce
+0 -
21:15
Reggina
-
Frosinone
+0 -
23:30
Cosenza
-
Crotone
+1/4 -
KQ VĐQG Đức
20:30
Leipzig
-
Hertha Berlin
- 1 1/2 -
20:30
Hoffenheim
-
Wolfsburg
+0 -
20:30
Union Berlin
-
A.Bielefeld
- 3/4 -
20:30
Ein.Frankfurt
-
FC Koln
- 1/2 -
20:30
B.Leverkusen
-
Mainz
- 3/4 -
23:30
M.gladbach
-
B.Dortmund
+3/4 -
KQ Hạng 2 Đức
18:30
Ingolstadt
-
Fort.Dusseldorf
+1/2 -
18:30
Karlsruher
-
St. Pauli
+0 -
18:30
Paderborn 07
-
Holstein Kiel
- 1/2 -
01:30
Hansa Rostock
-
Schalke 04
+1/2 -
KQ VĐQG Pháp
22:00
Saint Etienne
-
Nice
+1/4 -
00:00
Strasbourg
-
Lille
+0 -
02:00
Lyon
-
Lorient
- 1 1/2 -
02:00
PSG
-
Montpellier
- 2 -
KQ Hạng 2 Pháp
20:00
SC Bastia
-
Ajaccio
+0 -
KQ VĐQG Scotland
21:00
Dundee
-
Rangers
+1 3/4 -
21:00
Hearts
-
Livingston
- 3/4 -
21:00
Motherwell
-
Ross County
- 3/4 -
KQ VĐQG Bồ Đào Nha
21:30
Moreirense
-
Arouca
- 1/4 -
00:00
Vitoria Guimaraes
-
Benfica
+3/4 -
02:30
Tondela
-
Famalicao
+1/4 -
KQ VĐQG Hà Lan
21:30
Willem II
-
PSV Eindhoven
+1 1/4 -
23:45
Ajax
-
Groningen
- 2 3/4 -
23:45
Vitesse Arnhem
-
Fortuna Sittard
- 1 -
02:00
Feyenoord
-
NEC Nijmegen
- 2 -
02:00
Utrecht
-
Zwolle
- 1 1/2 -
KQ VĐQG Nga
18:00
Khimki
-
Lok. Moscow
+1/2 -
20:30
Zenit
-
Krylya Sovetov
- 1 1/2 -
23:00
Spartak Moscow
-
Ufa
- 1 -
KQ VĐQG Albania
18:45
KF Laci
-
Kukesi
-
21:45
Teuta Durres
-
Dinamo Tirana
-
00:45
Partizani Tirana
-
Vllaznia Shkoder
-
KQ VĐQG Azerbaijan
20:00
Keşla FK
-
Karabakh Agdam
-
22:15
Səbail FK
-
Zire IK
-
KQ VĐQG Ba Lan
20:00
Stal Mielec
-
Radomiak Radom
+1/4 -
22:30
Warta Poznan
-
Zaglebie Lubin
+0 -
01:00
Legia Wars.
-
Rakow Czestochowa
- 1/4 -
KQ VĐQG Belarus
18:00
Isloch
-
Torpedo Zhodino
+1/4 -
19:00 Hoãn
Slavia Mozyr
Hoãn
Sputnik Rechitsa
-
20:00
FK Minsk
-
FK Slutsk
+0 -
00:00
Rukh Brest
-
Bate Borisov
+0 -
KQ VĐQG Bosnia
20:00
Rudar Prijedor
-
Radnik Bijeljina
-
22:00
FK Tuzla City
-
Velez Mostar
-
00:00
Borac Banja Luka
-
Sarajevo
-
KQ VĐQG Bulgaria
20:15
Lok. Plovdiv
-
Botev Plovdiv
- 1/2 -
23:00
CSKA 1948 Sofia
-
Tsarsko Selo
- 3/4 -
KQ VĐQG Bắc Ai Len
21:00
Cliftonville
-
Warrenpoint Town
-
21:00
Portadown FC
-
Dungannon Swi.
-
21:00
Glentoran
-
Crusaders Belfast
-
21:00
Coleraine
-
Ballymena Utd
-
21:00
Glenavon
-
Linfield
-
23:30
Larne
-
Carrick Rangers
-
KQ VĐQG Bỉ
21:15
Beerschot-Wilrijk
-
Eupen
+0 -
23:30
Zulte-Waregem
-
Kortrijk
+1/4 -
01:45
Standard Liege
-
Sint Truiden
- 1/4 -
KQ VĐQG Croatia
22:00
Slaven Belupo
-
Dinamo Zagreb
-
00:05
Sibenik
-
NK Osijek
-
KQ VĐQG Estonia
20:00
TJK Legion
-
Levadia T.
-
23:00
Vaprus Parnu
-
Tammeka Tartu
-
KQ VĐQG Georgia
22:00
Saburtalo
-
Shukura
-
KQ VĐQG Hungary
19:45
MTK Budapest
-
Mezokovesdi SE
-
22:00
Gyirmot SE
-
Budapest Honved
-
00:30
MOL Fehervar FC
-
Puskas Akademia
-
KQ VĐQG Iceland
21:00
Breidablik
-
HK Kopavogur
- 1 3/4 -
21:00
KA Akureyri
-
Hafnarfjordur
- 1/4 -
21:00
Keflavik
-
IA Akranes
- 1/2 -
21:00
Fylkir
-
Valur Rey.
+1/2 -
21:00
Stjarnan
-
KR Reykjavik
+1/2 -
21:00
Vikingur Rey.
-
Leiknir Rey.
- 1 3/4 -
KQ VĐQG Israel
21:45
Hapoel Jerusalem
-
Bnei Sakhnin
-
23:00
HIK Shmona
-
Hapoel Nof HaGalil
-
00:00
Hapoel Tel Aviv
-
Hapoel Haifa
-
00:30
Hap. Beer Sheva
-
Maccabi TA
-
KQ VĐQG Kazakhstan
18:00 Hoãn
Ordabasy
Hoãn
Caspiy Aktau
-
18:00 Hoãn
Aktobe
Hoãn
Zhetysu Taldykorgan
-
18:00 Hoãn
Akzhayik Oral
Hoãn
Kaisar Kyzylorda
-
18:00 Hoãn
FK Kyzylzhar
Hoãn
Turan (KAZ)
-
18:00 Hoãn
Astana
Hoãn
FK Taraz
-
18:00 Hoãn
Atyrau
Hoãn
Tobol Kostanay
-
18:00 Hoãn
Shakhter Kar.
Hoãn
Kairat Almaty
-
KQ VĐQG Latvia
20:00
Riga FC
-
FK Liepaja
-
KQ VĐQG Lithuania
17:00
Kauno Zalgiris
-
Nevezis
-
23:00
Zalgiris
-
FK Riteriai
-
KQ VĐQG Malta
22:00
Gudja United
-
Valletta
-
00:00
Floriana
-
Hamrun Spartans
-
02:00
Hibernians Paola
-
Santa Lucia FC
-
KQ VĐQG Moldova
20:00
Dinamo-Auto
-
Sheriff Tiraspol
-
23:00
Zimbru
-
Sfintul Gheorghe
-
KQ VĐQG Montenegro
00:00
FK Podgorica
-
Decic Tuzi
-
KQ VĐQG Na Uy
23:00
Lillestrom
-
Tromso
- 3/4 -
23:00
Stromsgodset
-
Sarpsborg
- 1/2 -
KQ VĐQG Romania
22:00
Arges Pitesti
-
Chindia Targoviste
+0 -
01:00
Steaua Bucuresti
-
Aca. Clinceni
- 1 1/2 -
KQ VĐQG Serbia
21:00
Backa Topola
-
FK Vojvodina
-
00:00
FK Kolubara
-
Radnicki Nis
-
KQ VĐQG Slovakia
23:00
Sered
-
Zemplin Michalovce
-
23:00
MSK Zilina
-
Ruzomberok
-
23:00
Zlate Moravce
-
Liptovsky Mikulas
-
23:00
Senica
-
Slo. Bratislava
-
KQ VĐQG Slovenia
01:15
O.Ljubljana
-
NK Radomlje
-
KQ VĐQG Séc
21:00
Banik Ostrava
-
Bohemians 1905
- 3/4 -
21:00
Pardubice
-
Vik.Plzen
+3/4 -
21:00
C. Budejovice
-
MFk Karvina
- 1/2 -
00:00
Zlin
-
Sparta Praha
+1 -
KQ VĐQG Síp
23:00
Aris Limassol
-
Anorthosis
-
KQ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Sivasspor
-
Fatih Karagumruk
- 1/4 -
20:00
Antalyaspor
-
Malatyaspor
- 1/2 -
23:00
Adana Demirspor
-
Gaziantep B.B
- 1/4 -
KQ VĐQG Thụy Sỹ
23:00
Young Boys
-
St. Gallen
- 1 1/2 -
01:30
Servette
-
Lausanne Sports
- 1 -
KQ VĐQG Thụy Điển
22:30
Malmo
-
Orebro
- 2 -
KQ VĐQG Ukraina
18:00
PFK Aleksandriya
-
FC Mariupol
-
21:00
Shakhtar Donetsk
-
Veres Rivne
-
22:00 Hoãn
Olimpik Donetsk
Hoãn
FC Lviv
-
23:30
Rukh Vynnyky
-
Dinamo Kiev
-
KQ VĐQG Áo
22:00
SCR Altach
-
Austria Klagenfurt
- 1/4 -
22:00
Wattens
-
SV Ried
- 1/4 -
22:00
Wolfsberger AC
-
RB Salzburg
+1 1/2 -
KQ VĐQG Nhật Bản
12:00
Vegalta Sendai
-
Tokushima Vortis
+0 -
13:00
FC Tokyo
-
Urawa Red
- 1/4 -
16:00
Yokohama FC
-
Yokohama FM
+1 1/4 -
17:00
Avispa Fukuoka
-
Sagan Tosu
+1/4 -
KQ VĐQG Hàn Quốc
12:00
Pohang Steelers
-
Jeju Utd
+0 -
14:30
Ulsan Hyundai
-
Gwangju
- 1 -
17:00
Daegu
-
Suwon FC
- 1/4 -
17:00
Jeonbuk H.Motor
-
Incheon Utd
- 1 -
KQ VĐQG Arập Xeut
22:15
Al Fateh
-
Hazm
-
00:25
Al Raed
-
Al Faisaly (KSA)
-
00:25
Al Feiha
-
Al Hilal
-
KQ VĐQG Jordan
22:00
S.Al.Ordon
-
Wihdat
-
22:00
Faisaly (JOR)
-
Al Aqaba SC
-
00:30
Sahab
-
Jalil Club
-
KQ VĐQG Thái Lan
17:30
Bangkok Utd
-
Buriram Utd
-
18:00
Chiangrai Utd
-
Prachuap FC
-
18:00
Khonkaen Utd
-
Chonburi
-
KQ VĐQG Uzbekistan
18:00
Kokand-1912
-
Andijan
-
20:30
Pakhtakor
-
Turon Yaypan
-
KQ VĐQG Argentina
23:30
Aldosivi
-
Gimnasia LP
+0 -
01:45
Talleres Cordoba
-
Rosario Central
- 3/4 -
01:45
Arsenal Sarandi
-
Lanus
+1/2 -
04:00
Banfield
-
Atletico Tucuman
- 1/4 -
06:15
C. Cordoba SdE
-
River Plate
+1 -
KQ VĐQG Brazil
03:00
Ceara/CE
-
Chapecoense
- 3/4 -
05:00
Corinthians/SP
-
Palmeiras/SP
+0 -
07:00
Sao Paulo/SP
-
Atl. Mineiro/MG
+0 -
KQ VĐQG Bolivia
04:00
San Jose
-
Blooming
-
KQ VĐQG Chi Lê
22:00
Cobresal
-
Antofagasta
- 1/2 -
01:00
U. Espanola
-
La Serena
- 1/2 -
03:30
Melipilla
-
Audax Italiano
+1/2 -
06:00
Everton CD
-
Curico Unido
- 1/2 -
KQ VĐQG Colombia
02:00
Santa Fe
-
Envigado
-
04:00
Rionegro Aguilas
-
Junior Barranquilla
-
06:05
Atl. Nacional
-
Deportivo Pasto
-
08:10
Atl. Bucaramanga
-
America Cali
-
KQ VĐQG Ecuador
03:00
Mushuc Runa
-
Orense SC
-
05:00 Hoãn
SD Aucas
Hoãn
Barcelona SC
-
05:30
Guayaquil City
-
9 de Octubre
-
08:00
Manta FC
-
LDU Quito
-
KQ VĐQG Paraguay
05:00
Nacional
-
12 de Octubre
-
07:15
Cerro Porteno
-
Sportivo Luqueno
-
KQ VĐQG Peru
23:00
UTC Cajamarca
-
Ayacucho FC
-
01:15
Carlos A. Mannucci
-
Cienciano
-
03:30
Alianza Atletico
-
Alianza Lima
-
KQ VĐQG Uruguay
23:15
CA River Plate (URU)
-
Dep. Maldonado
-
01:30
Cerro Largo
-
Liverpool P. (URU)
-
04:30
IA Sud America
-
Nacional Montevideo
-
KQ VĐQG Venezuela
03:00
Zulia FC
-
Estu.Merida
-
05:15
Caracas
-
Metropolitano
-
KQ VĐQG Mỹ
02:37
Philadelphia Union
-
Atlanta United
- 1/2 -
06:07
New England
-
Orlando City
- 1 -
06:37
Columbus Crew
-
Montreal Impact
- 1/4 -
06:37
D.C. Utd
-
Cincinnati
- 1 -
06:37
New York City
-
New York RB
- 3/4 -
07:07
Colorado Rapids
-
Toronto
- 1 -
07:07
Minnesota Utd
-
Houston Dynamo
- 3/4 -
09:07
San Jose EQ
-
Los Angeles FC
+1/4 -
09:07
Vancouver WC
-
Dallas
- 1/4 -
09:37
Portland Timbers
-
Real Salt Lake
- 1/2 -
KQ VĐQG Mexico
05:00
Atlas
-
Club Leon
- 1/4 -
07:00
Tigres UANL
-
Pumas UNAM
- 1 -
09:00
Club America
-
Chivas Guad.
- 3/4 -
KQ VĐQG Costa Rica
03:00
Guanacasteca
-
Cartagines
-
06:00
San Carlos
-
Guadalupe FC
-
09:00
Sporting (CRC)
-
Alajuelense
-
09:00
Herediano
-
Jicaral Sercoba
-
KQ VĐQG Nam Phi
20:00
Amazulu
-
Baroka FC
-
20:00
Sekhukhune Utd
-
Golden Arrows
-
20:00
Orlando Pirates
-
Mamelodi Sun.
-
22:00
SuperSport Utd
-
Maritzburg Utd
-
22:00
Stellenbosch FC
-
Chippa Utd
-
KQ Hạng Nhất Scotland
21:00
Ayr Utd
-
Greenock Morton
-
21:00
Dunfermline
-
Hamilton
-
21:00
Inverness C.T.
-
Queen of South
-
KQ Hạng 2 Nga
14:00
SKA-Khabarovsk
-
Veles Moscow
-
16:00
Tom Tomsk
-
Kuban
-
20:00
FK Orenburg
-
Yenisey
-
20:00
Volgar Astrakhan
-
Olim. Dolgiye Prudy
-
20:00
Rotor Volgograd
-
Kamaz
-
20:30
Metallurg Lipetsk
-
Tekstilshchik Ivanov
-
21:00
Akron Togliatti
-
Torpedo Moscow
-
22:00
Neftekhimik Nizh
-
Krasnodar B
-
22:00
Fakel
-
Spartak Moscow B
-
23:00
Baltika
-
Alania Vla
-
KQ Hạng 2 Ba Lan
17:40
Odra Opole
-
Katowice
-
23:00
Arka Gdynia
-
Puszcza Nie.
-
01:30
Chrobry Glogow
-
GKS Jastrzebie
-
KQ Hạng 2 Bỉ
01:45
RWD Molenbeek
-
Lommel
-
KQ Hạng 2 Ireland
01:00
Cobh Ramblers
-
Bray Wanderers
+3/4 -
KQ Hạng 2 Na Uy
20:00
Ullensaker/Kisa
-
Raufoss IL
-
20:00
KFUM Oslo
-
Grorud IL
-
20:00
Aalesund
-
Strommen
-
20:00
Sogndal
-
Bryne
-
20:00
Ranheim IL
-
Asane Fotball
-
20:00
Sandnes Ulf
-
Stjordals Blink
-
KQ Hạng 2 Phần Lan
19:00
PK-35
-
Klubi 04 Helsinki
- 1/2 -
19:00
TPS Turku
-
Jaro
- 1 1/4 -
19:00
KPV Kokkola
-
JIPPO
- 1 1/4 -
21:00
VPS Vaasa
-
EIF Ekenas
- 3/4 -
KQ Hạng 2 Séc
21:30
SK Lisen
-
Jihlava
-
21:30
Pribram
-
MFK Vyskov
-
KQ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Umraniyespor
-
Manisa FK
-
20:00
Erzurum BB
-
Adanaspor
-
23:00
Genclerbirligi
-
Boluspor
-
KQ Hạng 2 Thụy Sỹ
23:00
Yverdon
-
Vaduz
-
01:30
Stade L. Ouchy
-
SC Kriens
-
01:30
Thun
-
Neuchatel Xamax
-
KQ Hạng 2 Thụy Điển
18:00
GAIS
-
Falkenbergs
+0 -
20:00
Vasteras
-
GIF Sundsvall
+0 -
20:00
Landskrona
-
Norrby
+0 -
20:00
Vasalunds
-
Akropolis IF
- 1/4 -
22:00
Jonkopings
-
Brage
- 1/2 -
KQ Hạng 2 Áo
19:30
Floridsdorfer AC
-
Rapid Wien II
- 1/4 -
KQ Hạng 2 Đan Mạch
19:00
Lyngby
-
Hvidovre IF
- 3/4 -
20:00
Fremad Amager
-
Vendsyssel FF
+1/4 -
KQ Hạng 2 Nhật Bản
12:00
Alb. Niigata (JPN)
-
Ventforet Kofu
- 3/4 -
12:00
Omiya Ardija
-
Sagamihara
- 3/4 -
12:00
Thespa Kusatsu
-
JEF United Chiba
+1/2 -
16:30
Kyoto Sanga
-
Tochigi SC
- 3/4 -
17:00
Renofa Yamaguchi
-
V-Varen Nagasaki
+1/2 -
17:00
Jubilo Iwata
-
Ryukyu
- 1 -
17:00
Ehime FC
-
Montedio Yama.
+3/4 -
KQ Hạng 2 Hàn Quốc
11:30
Bucheon 1995
-
Gyeongnam
+1/4 -
14:00
Ansan Greeners
-
Anyang
+1/2 -
KQ Hạng 2 Trung Quốc
14:30
Kunshan FC
-
Beijing BIT
-
18:35
Shenyang Urban
-
Meizhou Hakka
-
18:35
Chengdu Better City
-
Sichuan Jiuniu
-
18:35
Nanjing Fengfan
-
Zibo Cuju
-
KQ Hạng 2 Argentina
23:30
Deportivo Riestra
-
San Martin Tucuman
-
00:10
Quilmes
-
Estudiantes BsAs
-
01:00
Tristan Suarez
-
Atletico Rafaela
-
01:00
Ramon Santamarina
-
San Telmo
-
01:00
CA Guemes
-
San Martin SJ
-
01:30
Ferro Carril Oeste
-
Guillermo
-
01:30
Almagro
-
Villa Dalmine
-
02:30
Agropecuario AAC
-
CA Mitre Salta
-
04:15
Tigre
-
Alvarado MDP
-
KQ Hạng 2 Brazil
02:00
Londrina/PR
-
Vitoria/BA
+0 -
03:30
Confianca/SE
-
Operario/PR
+0 -
04:30
CRB/AL
-
Avai/SC
- 1/4 -
07:00
Coritiba/PR
-
Guarani/SP
- 1/4 -
KQ Hạng 2 Colombia
03:00
Fortaleza
-
Orsomarso
-
KQ Hạng Nhất Mỹ USL Pro
06:05
Hartford Athletic
-
Tampa Bay Rowdies
-
06:05
Pittsburgh R.
-
Ch. Battery
-
06:35
Miami Fusion
-
Loudoun United
-
07:05
Colorado Springs
-
Austin Bold
-
07:05
Memphis 901
-
Louisville City
-
07:35
SA Scorpions
-
New Mexico United
-
07:35
Rio Grande Valley
-
Atlanta United II
-
09:05
Orange C. Blues
-
Oakland Roots
-
09:05
Las Vegas Lights
-
San Diego Loyal
-
KQ Vòng loại Nữ Châu Á
17:00
Jordan Nữ
-
Iran Nữ
-
19:30
Palestine Nữ
-
Thái Lan Nữ
-
KQ Cúp Ai Cập
00:00
Ahly Cairo
-
ENPPI Cairo
-
KQ League One
21:00
Rotherham Utd
-
Crewe Alexandra
- 1 -
21:00
Shrewsbury
-
Wimbledon
+0 -
21:00
Morecambe
-
Accrington
+0 -
21:00
Milton Keynes Dons
-
Wycombe
- 1/4 -
21:00
Cambridge Utd
-
Fleetwood Town
+0 -
21:00
Burton Albion
-
Lincoln
+0 -
21:00
Charlton Athletic
-
Portsmouth
+0 -
21:00
Ipswich
-
Sheffield Wed.
+0 -
21:00
Oxford Utd
-
Gillingham
- 3/4 -
21:00
Plymouth Argyle
-
Doncaster Rovers
- 1/2 -
21:00
Sunderland
-
Bolton
- 1/2 -
21:00
Wigan
-
Cheltenham
- 3/4 -
KQ Hạng 3 Italia
19:30
Carrarese
-
US Fermana
-
19:30
Ancona
-
Luchese
-
21:30
US Olbia
-
Cesena
-
22:30
Teramo
-
Imolese Calcio
-
22:30
Grosseto
-
Gubbio
-
22:30
Pontedera
-
Montevarchi
-
22:30
Pesaro
-
Pistoiese
-
22:30
Modena
-
Virtus Entella
-
22:30
Pescara
-
Viterbese Calcio
-
22:30
Siena
-
Reggiana
-
KQ Hạng 3 Đức
19:00
Vik.Koln
-
Duisburg
+0 -
19:00
Wurzburger
-
Wehen
+1/4 -
19:00
Meppen
-
Saarbrucken
+1/4 -
19:00
Verl
-
Munchen 1860
+1/4 -
19:00
Ein.Braunschweig
-
Waldhof Man.
+0 -
19:00
Kaiserslautern
-
Osnabruck
+0 -
KQ Hạng 2 Scotland
21:00
Cove Rangers
-
Airdrieonians
-
21:00
East Fife
-
Clyde
-
21:00
Queen's Park
-
Peterhead
-
21:00
Dumbarton
-
Alloa Athletic
-
21:00
Montrose
-
Falkirk
-
KQ Hạng 3 Phần Lan
18:00
Vaajakoski
-
SJK Akatemia
-
19:00
FC Kiffen
-
MiPK Mikkeli
-
19:00
Honka 2
-
HJS Akatemia
-
19:00
Grankulla IFK
-
SalPa Salo
-
19:00
PeKa
-
Lahden Reipas
-
19:00
PIF Parainen
-
TPV Tampere
-
19:00
Atlantis
-
Mypa
-
19:00
Espoo
-
Ilves-Kissat
-
19:00
Ilves II
-
Jazz
-
19:00
VJS
-
KaaPo Kaarina
-
21:00
RoPS Rovaniemi II
-
Jyvaskyla JK
-
22:00
JS Hercules
-
PS Kemi
-
22:30
KuFu-98
-
PK Keski Uusimaa
-
KQ Hạng 3 Thụy Điển
18:00
Gefle IF
-
Orebro Syrianska
-
18:00
Utsiktens BK
-
Lindome GIF
-
18:00
Hudiksvalls FF
-
Karlstad BK
-
19:00
Torns IF
-
Vanersborgs FK
-
20:00
Linkoping City
-
Qviding
-
21:00
Atvidabergs
-
Lunds BK
-
21:00
Skovde
-
Tvaakers IF
-
21:00
Pitea IF
-
Sandvikens
-
21:00
IFK Malmo
-
Trollhattan
-
21:00
Osterlen FF
-
Oskarshamns AIK
-
KQ Aus Brisbane
15:00
Bayside Utd
-
The Gap
-
15:00
Acacia Ridge
-
Centenary Stormers
-
16:00
Toowong FC
-
UQ FC
-
KQ Aus Queensland
14:00
Peninsula Power
-
Brisbane Roar U21
-
15:00
Queensland Lion
-
Brisbane Strikers
-
15:00
Eastern Suburbs
-
Capalaba
-
15:00
Sunshine Coast
-
Gold Coast Knights
-
15:00
Olympic FC QLD
-
Redlands Utd
-
15:00
Gold Coast Utd
-
Magpies Crusaders
-
16:30
Moreton Bay Utd
-
Logan Light.
-
KQ Hạng 3 Nhật Bản
16:00
Kagoshima
-
FC Gifu
-
17:00
Vanraure Hachinohe
-
Nagano Parceiro
-
KQ Nữ Nhật
11:00
Iga Kunoichi Nữ
-
Orca Kamogawa Nữ
-
11:00
Sperenza Osaka Nữ
-
Ehime FC Nữ
-
KQ Hạng 3 Hàn Quốc
17:00
Changwon City
-
Mokpo City
-
17:00
GimPo Citizen
-
Paju Citizen
-
17:00
Cheongju FC
-
Yangju FC
-
17:00
Gangneung City
-
Pyeongtaek FC
-
17:00
Cheonan City
-
Hwaseong FC
-
KQ Nữ Mỹ
08:07
Chicago RS Nữ
-
Portland Tho. Nữ
-
KQ League Two
21:00
Rochdale
-
Oldham
- 3/4 -
21:00
Hartlepool
-
Exeter City
+0 -
21:00
Harrogate Town
-
Stevenage
- 1/2 -
21:00
Swindon
-
Colchester Utd
- 1/4 -
21:00
Salford City
-
Northampton
- 1/4 -
21:00
Forest Green
-
Tranmere Rovers
- 1/2 -
21:00
Crawley Town
-
Bradford City
+1/4 -
21:00
Sutton Utd
-
Carlisle
- 1/4 -
21:00
Leyton Orient
-
Mansfield
- 1/4 -
21:00
Scunthorpe Utd
-
Port Vale
+1/2 -
21:00
Walsall
-
Bristol Rovers
+0 -
KQ Hạng 4 Đức - Miền Bắc
18:00
Phonix Lubeck
-
Weiche Flensburg
-
19:00
Heider SV
-
Lubeck
-
19:00
Wer.Bremen II
-
VfV 06 Hildesheim
-
20:00
SSV Jeddeloh
-
Hannoverscher SC
-
20:00
Oberneuland
-
Hannover II
-
KQ Hạng 4 Đức - Bavaria
19:00
Bayern Munich II
-
TSV 1896 Rain
-
19:00
Heimstetten
-
Nurnberg II
-
19:00
Schalding Hein.
-
V. Aschaffenburg
-
19:00
FC Pipinsried
-
Buchbach
-
19:00
VfB Eichstatt
-
TSV Aubstadt
-
KQ Hạng 4 Đức - Đông Bắc
18:00
Optik Rathenow
-
Luckenwalde
-
18:00
Tennis Borussia B.
-
SV Lichtenberg
-
18:00
E.Cottbus
-
FC Eilenburg
-
19:05
CZ Jena
-
C. Leipzig
-
KQ Hạng 4 Đức - Miền Nam
19:00
Mainz II
-
Offenbach
-
19:00
TSV Schott Mainz
-
Elversberg
-
19:00
Giessen
-
TSV Steinbach
-
19:00
Hessen Kassel
-
Koblenz
-
19:00
Aalen
-
Sonnenhof
-
19:00
Bahlinger
-
FSV Frankfurt
-
KQ Hạng 4 Đức - Miền Tây
19:00
Schalke 04 II
-
SV Straelen
-
19:00
FC Koln II
-
Sportfreunde Lotte
-
19:00
Wiedenbruck
-
Wegberg-Beeck
-
19:00
Bonner SC
-
Fort.Dusseldorf II
-
19:00
Uerdingen
-
Rodinghausen
-
19:00
Homberg
-
Fortuna Koln
-
19:00
Lippstadt
-
Essen
-
19:00
Oberhausen
-
RW Ahlen
-
21:00
A.Aachen
-
M.gladbach II
-
KQ U23 Anh
21:00
Man City U23
-
Arsenal U23
-
KQ U19 Séc
15:00
Banik Ostrava U19
-
Zlin U19
-
16:00
Mlada Boleslav U19
-
Vik. Plzen U19
-
16:00
Hradec Kralove U19
-
Sparta Praha U19
-
16:00
Slovacko U19
-
Brno U19
-
16:00
C. Budejovice U19
-
Pardubice U19
-
16:00
Opava U19
-
Pribram U19
-
17:30
Sigma Olomouc U19
-
Slavia Praha U19
-

THÔNG TIN TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

  • Kết quả bóng đá hôm nay được cập nhật trực tiếp, liên tục và chính xác nhất.
  • Kết quả bóng đá trực tuyến của các giải hàng đầu như Ngoại hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, Champions League, Europa League, V-League, Giải VĐQG Bỉ, VĐQG Hà Lan, World Cup, Euro… được cập nhật liên tục tới quý độc giả.
  • Kết quả bóng đá và tỉ số bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.
  • Ngoài ra, link xem trực tiếp bóng đá cũng được cung cấp đầy đủ tới độc giả.

Copyright © 2020 by https://ketquanhanhnhat.com.
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

Liên kết hữu ích: 188bongda.net | Soi kèo bóng đá FABET