CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

 
 
Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
Lịch bóng đá Cúp C1 Châu Âu
23:45
Besiktas
vs
Sporting Lisbon
+1/4 -
23:45
Club Brugge
vs
Man City
+1 3/4 -
02:00
Ajax
vs
B.Dortmund
- 1/4 -
02:00
Atletico Madrid
vs
Liverpool
+1/4 -
02:00
Inter Milan
vs
Sheriff Tiraspol
- 2 -
02:00
Porto
vs
AC Milan
- 1/4 -
02:00
PSG
vs
Leipzig
- 1 -
02:00
Shakhtar Donetsk
vs
Real Madrid
+1 -
Lịch bóng đá Cúp C2 Châu Âu
21:30
Celtic
vs
Ferencvaros
- 1 -
Lịch bóng đá C1 Châu Á
01:00
Al Nasr (KSA)
vs
Al Hilal
-
Lịch bóng đá Hạng Nhất Anh
01:45
Bristol City
vs
Nottingham Forest
+0 -
01:45
Derby County
vs
Luton Town
+1/4 -
01:45
QPR
vs
Blackburn Rovers
- 1/4 -
01:45
Sheffield Utd
vs
Millwall
- 1/2 -
01:45
Stoke City
vs
Bournemouth
+0 -
Lịch bóng đá VĐQG Estonia
00:00
Paide Linname.
vs
Vaprus Parnu
-
00:00
Tammeka Tartu
vs
Kuressaare
-
00:00
Flora Tallinn
vs
Tulevik Viljandi
-
Lịch bóng đá VĐQG Bolivia
02:00
Real Potosi
vs
Oriente Petrolero
-
04:15
Royal Pari
vs
The Strongest
-
07:00
Bolivar
vs
San Jose
-
Lịch bóng đá VĐQG Chi Lê
05:30
Audax Italiano
vs
Nublense
- 1/4 -
08:00
O Higgins
vs
Melipilla
- 1/2 -
Lịch bóng đá VĐQG Mexico
08:00
Club America
vs
Santos Laguna
- 3/4 -
08:00
Puebla
vs
Mazatlan FC
- 1/2 -
10:00
Atlas
vs
Cruz Azul
- 1/4 -
Lịch bóng đá VĐQG Nam Phi
20:00
Marumo Gallants FC
vs
Royal AM
-
22:30
TS Galaxy
vs
Amazulu
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
00:00
Falkenbergs
vs
Helsingborg
+0 -
00:00
Landskrona
vs
Jonkopings
- 1/4 -
Lịch bóng đá Hạng 2 Argentina
07:10
Villa Dalmine
vs
Ferro Carril Oeste
+0 -
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
05:00
Londrina/PR
vs
Goias/GO
+1/4 -
07:30
Coritiba/PR
vs
Sampaio Correa/MA
- 3/4 -
Lịch bóng đá Hạng 2 Chi Lê
23:30
Coquimbo Unido
vs
Temuco
-
02:00
Deportes Santa Cruz
vs
Rangers Talca
-
05:00
U.Concepcion
vs
Barnechea
-
06:00
Iquique
vs
U. San Felipe
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Colombia
03:00
Valledupar
vs
Cortulua
-
06:00
Boyaca Chico
vs
Real San Andres
-
07:40
Bogota FC
vs
Real Cartagena
-
Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico
06:00
Raya2
vs
Leones Negros UdeG
-
08:00
Venados
vs
Mineros de Zac.
-
10:00
Pumas Tabasco
vs
Cancun FC
-
Lịch bóng đá Cúp Trung Quốc
14:30
Wuhan Zall
vs
Qingdao FC
- 1 1/4 -
14:30
Cangzhou Mighty Lions
vs
Shenzhen FC
+3/4 -
14:30
Shaanxi Changan
vs
Shanghai Port
+2 -
18:30
Chengdu Better City
vs
Sichuan Jiuniu
- 3/4 -
Lịch bóng đá League One
01:45
Rotherham Utd
vs
Wycombe
- 1/2 -
01:45
Lincoln
vs
Wimbledon
- 1/4 -
01:45
Fleetwood Town
vs
Burton Albion
+0 -
01:45
Cambridge Utd
vs
Sheffield Wed.
+1/4 -
01:45
Crewe Alexandra
vs
Sunderland
+3/4 -
01:45
Charlton Athletic
vs
Accrington
- 1/2 -
01:45
Cheltenham
vs
Morecambe
- 1/2 -
01:45
Gillingham
vs
Doncaster Rovers
- 1/4 -
01:45
Oxford Utd
vs
Shrewsbury
- 1/2 -
01:45
Plymouth Argyle
vs
Bolton
- 1/4 -
01:45
Portsmouth
vs
Ipswich
- 1/4 -
01:45
Wigan
vs
Milton Keynes Dons
- 1/4 -
Lịch bóng đá Hạng 3 Italia
03:00
Virtus Entella
vs
Pesaro
-
03:00
Grosseto
vs
Teramo
-
03:00
US Fermana
vs
Luchese
-
03:00
Viterbese Calcio
vs
Siena
-
03:00
Imolese Calcio
vs
Pistoiese
-
03:00
Montevarchi
vs
US Olbia
-
03:00
Reggiana
vs
Ancona
-
03:00
Gubbio
vs
Carrarese
-
03:00
Cesena
vs
Pontedera
-
03:00
Pescara
vs
Modena
-
Lịch bóng đá League Two
01:45
Harrogate Town
vs
Tranmere Rovers
- 1/4 -
01:45
Salford City
vs
Rochdale
- 1/2 -
01:45
Newport
vs
Carlisle
- 1/4 -
01:45
Barrow
vs
Scunthorpe Utd
- 3/4 -
01:45
Crawley Town
vs
Exeter City
+0 -
01:45
Sutton Utd
vs
Swindon
- 1/4 -
01:45
Bradford City
vs
Hartlepool
- 1/2 -
01:45
Colchester Utd
vs
Bristol Rovers
+0 -
01:45
Leyton Orient
vs
Forest Green
+0 -
01:45
Mansfield
vs
Port Vale
+1/4 -
01:45
Northampton
vs
Stevenage
- 1/4 -
01:45
Oldham
vs
Walsall
+0 -
Lịch bóng đá C1 U19 Châu Âu
17:00
Shakhtar Donetsk U19
vs
Real Madrid U19
-
18:30
Besiktas U19
vs
Sporting Lisbon U19
-
18:30
Club Brugge U19
vs
Man City U19
-
19:00
Ajax U19
vs
B.Dortmund U19
-
19:00
Inter Milan U19
vs
Sheriff Tiraspol U19
-
20:00
PSG U19
vs
Leipzig U19
-
20:30
Porto U19
vs
AC Milan U19
-
21:00
Atletico Madrid U19
vs
Liverpool U19
-
Lịch bóng đá Vòng loại U17 Châu Âu
17:11
Slovakia U17
vs
Armenia U17
-
17:11
Belarus U17
vs
Anh U17
-
Lịch bóng đá Vòng loại U19 Nữ Châu Âu
17:11
Latvia U19 Nữ
vs
Kosovo U19 Nữ
-
17:11
Croatia U19 Nữ
vs
Liechtenstein U19 Nữ
-
17:11
Moldova U19 Nữ
vs
Albania U19 Nữ
-
17:11
B.D.Nha U19 Nữ
vs
Séc U19 Nữ
-
17:11
Wales U19 Nữ
vs
Andorra U19 Nữ
-
18:30
T.B.Nha U19 Nữ
vs
Slovakia U19 Nữ
-
20:30
Estonia U19 Nữ
vs
Montenegro U19 Nữ
-
20:30
Bosnia & Herz U19 Nữ
vs
Armenia U19 Nữ
-
  • Lịch thi đấu – Cập nhật chính xác ngày, giờ diễn ra trận đấu giúp quý đọc giả không bị bỏ lỡ những trận cầu hấp dẫn trong nước và quốc tế.
  • Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.
  • Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.
  • Lịch thi đấu trên website Kết Quả Nhanh Nhất được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Copyright © 2021 by ketquanhanhnhat.com | Đối tác: kết quả bóng đá
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

Liên kết hữu ích: 188bongda.net | Soi kèo bóng đá FABET