CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
 
Lịch bóng đá Giao Hữu CLB
Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ Hai, 01 Tháng Bảy, 2024
16:00 FT
NK Celje
0 - 1
Cukaricki Belgrade
-
20:00 FT
Egnatia Rrogozhine
1 - 2
Buducnost
1-1
20:00 FT
FK Sochi
1 - 1
Leningradets
0-1
21:30 FT
Cska Sofia 1
3 - 0
Beroe
2-0
22:00 FT
Jedinstvo Ub
0 - 1
Otelul Galati
0-0
22:30 FT
Zaglebie Lubin
0 - 1
Rapid Bucuresti
0-0
22:59 FT
FC Struga
2 - 0
KF Llapi
1-0
22:59 FT
Pirmasens
1 - 2
Kaiserslautern
0-1
Thứ Ba, 02 Tháng Bảy, 2024
00:20 Hoãn
Thun
Hoãn
Baden
-
17:00 FT
Kobenhavn
0 - 1
Hillerod
0-1
18:00 FT
Odense BK
4 - 2
B93 Kobenhavn
1-2
19:00 Hoãn
FK Radnicki 1923
Hoãn
Decic Tuzi
-
20:00 FT
Zenit
5 - 2
FK Sochi
3-2
20:00 FT
Magdeburg
3 - 0
BFC Dynamo
2-0
21:00 FT
Young Boys
4 - 0
Neuchatel Xamax
1-0
21:00 FT
SKA-Khabarovsk
0 - 1
Baltika
0-1
22:00 FT
Opava
1 - 1
Nieciecza
1-1
22:00 FT
Khimki
3 - 0
Arsenal-Tula
1-0
22:00 FT
MTK Budapest
1 - 1
Zorya
1-1
22:00 FT
Lask
1 - 1
CFR Cluj
0-1
22:00 FT
WSG Swarovski Tirol
1 - 1
Gornik Zabrze
1-0
22:30 FT
SVG Reichenau
1 - 3
Botosani
0-1
22:30 FT
SKU Amstetten
0 - 5
Zaglebie Sosno
0-2
22:59 FT
Greuther Furth
4 - 2
SpVgg Bayreuth
1-0
22:59 FT
O.Ljubljana
1 - 0
Sarajevo
0-0
22:59 FT
Blau Weiss Linz
1 - 1
Munchen 1860
0-1
22:59 FT
Ein.Braunschweig
0 - 1
Winterthur
0-0
22:59 FT
Verl
3 - 2
Oberhausen
1-0
23:30 FT
Meuselwitz
3 - 3
FC Eilenburg
2-0
Thứ Tư, 03 Tháng Bảy, 2024
01:30 FT
Crusaders Belfast
3 - 2
Airdrieonians
0-1
01:30 FT
East Kilbride
2 - 4
Ayr Utd
1-2
01:30 FT
East Fife
0 - 0
Queen's Park
0-0
01:30 FT
Cove Rangers
1 - 1
Dunfermline
0-0
02:00 Hoãn
Botev Plovdiv
Hoãn
Krumovgrad
-
15:30 FT
Budapest Honved
2 - 3
Vasas Budapest
2-0
16:00 FT
Mlada Boleslav
5 - 0
Sellier&Bellot Vlasim
3-0
16:00 FT
Rakow Czestochowa
1 - 1
Puszcza Nie.
0-1
17:00 FT
Jagiellonia
3 - 1
Miedz Legnica
2-1
18:00 FT
Randers
1 - 3
Viborg
0-2
20:00 FT
Slask Wroclaw
0 - 2
Slavia Praha
0-1
20:00 FT
Duisburg
0 - 1
Hibernian
0-1
20:00 Hoãn
Kilmarnock
Hoãn
The New Saints
-
21:00 FT
Farul Constanta
1 - 5
Petrocub
1-2
21:00 FT
Lech Poznan
2 - 0
Banik Ostrava
0-0
21:00 FT
Lechia GD
1 - 1
Chojniczanka
1-1
21:30 FT
Rukh Vynnyky
2 - 2
Kecskemeti
2-1
22:00 FT
C. Budejovice
4 - 3
Jihlava
1-0
22:00 FT
Sigma Olomouc
3 - 0
Trencin
0-0
22:00 FT
Optik Rathenow
2 - 1
Viktoria Berlin
0-0
22:00 FT
Go Ahead Eagles
3 - 0
Telstar
2-0
22:00 FT
Shkendija
1 - 2
Partizani Tirana
1-1
22:00 FT
Pardubice
1 - 1
Dukla Praha
0-0
22:00 FT
Slavia Sofia
1 - 0
Lok. Plovdiv
1-0
22:00 FT
Cracovia Krakow
0 - 1
Radomiak Radom
0-1
22:00 FT
Skalica
4 - 0
MFK Vyskov
3-0
22:00 FT
Ruzomberok
2 - 2
Zlin
1-1
22:30 FT
Bellinzona
1 - 5
Lugano
1-3
22:30 FT
NK Radomlje
1 - 0
Hajduk Split
1-0
22:30 FT
Pafos FC
0 - 0
Panathinaikos
0-0
22:30 FT
NK Primorje
0 - 4
Cukaricki Belgrade
0-0
22:59 FT
Ruch Chorzow
0 - 5
Maccabi TA
0-2
22:59 FT
Austria Wien
3 - 1
Sepsi OSK
2-1
22:59 FT
PAOK
2 - 1
AEK Larnaca
2-0
22:59 FT
Banik Ostrava
0 - 3
Dundee
0-0
22:59 FT
Velbert
0 - 7
Schalke 04
0-2
23:00 FT
Cherno More
0 - 0
Levski Sofia
0-0
23:30 FT
Din. Moscow
2 - 2
FK Partizan
0-0
23:30 FT
Gloria Buzau
1 - 1
Hebar Pazardzhik
0-1
23:59 FT
Backa Topola
1 - 1
Slovacko
0-1
23:59 FT
Zwickau
1 - 4
Vik.Zizkov
1-1
23:59 FT
Dyn. Makhachkala
1 - 3
Rostov
0-0
Thứ Năm, 04 Tháng Bảy, 2024
00:00 FT
Patro Eisden
3 - 4
Sint Truiden
1-1
00:00 FT
ASC 09 Dortmund
0 - 4
B.Dortmund II
0-1
15:00 FT
Rubin Kazan
2 - 2
Krylya Sovetov
1-0
16:00 FT
FK Minsk
2 - 4
Neftekhimik Nizh
2-2
16:00 FT
Maribor
0 - 4
Rapid Bucuresti
0-1
16:00 FT
Piast Gliwice
2 - 1
MFk Karvina
1-1
18:00 FT
Midtjylland
4 - 0
Aarhus AGF
0-0
21:30 FT
Universitaea Cluj
0 - 2
Diosgyori
0-0
22:30 FT
Bohemians 1905
4 - 1
Paksi
2-0
22:59 FT
FK Novi Pazar
2 - 2
Apoel FC
1-1
22:59 FT
Maribor
2 - 1
CSKA 1948 Sofia
0-0
23:30 FT
Ansbach
1 - 4
Nurnberg
1-1
23:30 FT
CSKA Moscow
4 - 0
OFK Belgrade
1-0
Thứ Sáu, 05 Tháng Bảy, 2024
15:30 FT
NK Bravo
0 - 0
MTK Budapest
0-0
15:30 FT
Stade L. Ouchy
0 - 1
Braga
0-1
16:00 FT
GKS Tychy 1
3 - 2
Nieciecza
1-1
16:00 FT
Nieciecza 1
3 - 2
GKS Tychy
1-1
17:00 FT
Crvena Zvezda
2 - 0
FK Sochi
2-0
17:30 FT
Vik.Koln
0 - 1
Paderborn 07
0-1
17:59 Hoãn
Young Boys
Hoãn
Westerlo
-
18:30 Hoãn
Karlsruher
Hoãn
Vik.Plzen
0-1
18:30 FT
Vik.Plzen
2 - 0
Karlsruher
1-0
19:00 FT
Vendsyssel FF
1 - 1
AC Horsens
-
19:00 FT
WSG Swarovski Tirol
2 - 4
Vaduz
1-1
19:00 FT
Ajax
0 - 1
Zwolle
0-1
19:30 FT
MTK Budapest
1 - 1
Cukaricki Belgrade
0-0
20:00 FT
Lausanne Sports
1 - 2
Etoile
1-0
20:00 FT
Sparta Praha
3 - 0
Spartak Trnava
0-0
20:00 Hoãn
Zaglebie Sosno
Hoãn
St.Polten
2-1
20:00 FT
St.Polten
3 - 2
Zaglebie Sosno
1-2
20:15 FT
Basel
1 - 1
Ein.Braunschweig
1-1
20:15 Hoãn
Ein.Braunschweig
Hoãn
Basel
1-1
20:30 FT
Sion
4 - 0
Grasshoppers
2-0
21:00 FT
Nafta 1903
0 - 1
Zaglebie Lubin
0-1
21:00 FT
Lask
2 - 2
C. Budejovice
2-1
21:30 FT
Cska Sofia
1 - 0
Radnicki Nis
0-0
22:00 FT
Aktobe
1 - 1
Spartak Moscow
1-0
22:00 FT
Wolfsberger AC
3 - 2
NK Radomlje
1-0
22:00 FT
Universitaea Cluj
0 - 2
Slovan Liberec
0-0
23:30 FT
Zenit 1
1 - 0
Talleres Cordoba
0-0
Thứ Bảy, 06 Tháng Bảy, 2024
00:00 FT
Luzern
1 - 1
Schaffhausen
0-1
00:00 FT
Cambuur
3 - 2
Oldenburg 1897
2-1
00:15 Hoãn
Sturm Graz
Hoãn
Rukh Vynnyky
-
01:00 Hoãn
Politehnica Iasi
Hoãn
Zimbru
-
01:45 FT
Ayr Utd
1 - 1
Celtic
1-1
14:30 Hoãn
Din. Moscow
Hoãn
Rodina Moscow
-
15:00 Hoãn
Baltika
Hoãn
Kamaz
-
15:30 FT
Dunajska Stred
1 - 4
MFK Vyskov
1-0
15:30 FT
HNK Gorica
1 - 0
Hebar Pazardzhik
0-0
15:30 FT
Ujpest
3 - 4
Vasas Budapest
3-0
15:30 FT
Chrobry Glogow
0 - 1
Miedz Legnica
0-0
15:30 FT
Lok. Plovdiv 1
4 - 0
Pirin Blagoevgrad
1-0
15:30 FT
Torpedo Moscow
2 - 2
Alania Vla
1-2
15:30 FT
SW Bregenz
1 - 2
SCR Altach
1-1
16:00 FT
Dukla BB
1 - 1
Zlate Moravce
0-0
16:00 FT
Monaco
0 - 1
Servette
0-0
16:00 FT
Korona Kielce
6 - 1
Gornik Leczna
2-1
16:00 FT
MFK Chrudim
0 - 2
Dukla Praha
0-2
16:00 FT
LKS Lodz
3 - 1
Stal Mielec
0-1
16:00 FT
Sellier&Bellot Vlasim
2 - 3
Taborsko
1-1
16:00 FT
Mlada Boleslav
2 - 1
Jihlava
1-1
16:00 FT
Slaven Belupo
0 - 0
Kecskemeti
0-0
16:00 FT
Widzew Lodz
2 - 1
Banik Ostrava
1-0
16:00 FT
Katowice
2 - 0
Odra Opole
0-0
16:00 FT
Sigma Olomouc
2 - 0
MSK Zilina
1-0
16:00 FT
Legia Wars.
2 - 0
Jagiellonia
1-0
16:00 Hoãn
Vitoria Guimaraes
Hoãn
Trofense
-
16:00 FT
O.Ljubljana
3 - 1
Slovacko
0-0
17:00 FT
Telstar
0 - 0
ADO '20
0-0
17:00 Hoãn
Rakow Czestochowa
Hoãn
Maccabi TA
-
17:00 FT
Genk
3 - 3
Charleroi
1-2
17:00 FT
De Treffers
2 - 2
De Graafschap
2-1
17:00 FT
Watford
0 - 2
Reading
0-0
17:30 FT
Thun
0 - 1
Yverdon
0-0
18:00 FT
Odense BK
1 - 3
Aalborg BK
1-0
18:00 FT
Vejle
3 - 0
Fredericia
-
18:00 Hoãn
Porto
Hoãn
Varzim
-
18:00 FT
Fortuna Sittard
5 - 2
Helmond Sport
1-2
18:00 Hoãn
Helsingor
Hoãn
HB Koge
-
18:00 FT
RKC Waalwijk
2 - 3
Den Bosch
1-2
18:00 FT
Lyngby
0 - 4
Hvidovre IF
0-2
18:00 FT
Duisburg
0 - 0
Volendam
0-0
18:00 FT
Naestved BK
0 - 1
Hillerod
0-1
18:00 FT
Hartberg
2 - 3
SV Lafnitz
1-2
18:30 FT
Legia Wars.
1 - 1
Lechia GD
0-1
18:30 FT
Guiseley
0 - 7
Huddersfield
0-3
19:00 FT
Erzgebirge Aue
5 - 0
Glenavon
3-0
19:00 FT
Hallescher
2 - 1
A.Aachen
2-0
19:00 FT
Jahn Regensburg
3 - 4
SV Ried
0-2
19:00 FT
Club Brugge
4 - 1
AEK Athens
3-1
19:00 FT
Twente
2 - 2
Sint Truiden
0-1
19:00 FT
Dynamo Dresden
1 - 2
Hessen Kassel
0-0
19:00 FT
Lugano
0 - 1
Aarau
0-0
19:00 FT
Lech Poznan
1 - 1
Dundee
1-0
19:00 FT
RW Ahlen
1 - 3
Bochum
0-1
19:00 FT
Utrecht
2 - 2
Silkeborg IF
0-1
19:00 FT
Alfreton Town
0 - 2
Sheffield Wed.
0-1
19:00 FT
A.Bielefeld
4 - 0
FC Bocholt
2-0
19:00 FT
Rapperswil-Jona
3 - 1
St. Gallen
3-0
19:00 FT
Hannover 96
2 - 1
Verl
0-0
19:00 Hoãn
Gent
Hoãn
Deinze
-
19:00 FT
Ingolstadt
1 - 1
VfB Eichstatt
0-1
19:00 FT
Cercle Brugge
3 - 2
AEK Larnaca
2-1
19:30 FT
Dordrecht 90
0 - 4
Feyenoord
0-3
19:30 FT
Din. Moscow
2 - 0
OFK Belgrade
1-0
19:30 FT
Excelsior Maassluis
0 - 7
Sparta Rotterdam
0-4
20:00 FT
Young Boys
0 - 1
Westerlo
0-1
20:00 FT
Thun
0 - 0
Zurich
0-0
20:00 FT
Quick Boys
0 - 2
SBV Excelsior
0-2
20:00 FT
Sturm Graz
0 - 3
Domzale
0-2
20:00 Hoãn
Lens
Hoãn
Krasnodar
-
20:00 FT
Lens
6 - 3
Kortrijk
2-1
20:00 FT
RW Erfurt
0 - 4
Hertha Berlin
0-3
20:00 FT
AZ Alkmaar
6 - 1
Nordsjaelland
2-0
20:00 Hoãn
Young Boys
Hoãn
Bolton
-
20:00 FT
SV Kuchl
1 - 8
RB Salzburg
1-2
20:00 FT
Basel
2 - 1
Gornik Zabrze
0-0
20:00 Hoãn
Accrington
Hoãn
Bolton
-
20:00 FT
Schalke 04
0 - 1
Kickers Emden
-
20:30 FT
E.Cottbus
2 - 0
VSG Altglienicke
2-0
20:30 FT
Holstein Kiel
4 - 1
B93 Kobenhavn
2-1
20:30 FT
Austria Wien
1 - 3
Paksi
1-2
20:30 FT
Uerdingen
2 - 2
VVV Venlo
2-0
20:30 FT
C. Leipzig
0 - 4
Union Berlin
0-2
21:00 FT
Opava
0 - 2
Slask Wroclaw
0-1
21:00 FT
Keciorengucu
1 - 0
FK Orenburg
1-0
21:00 FT
Dunfermline
0 - 1
St. Mirren
0-1
21:00 FT
Greuther Furth
2 - 1
Pardubice
1-1
21:00 FT
Wacker Innsbruck
0 - 7
Jablonec
0-4
21:00 FT
PAOK
0 - 1
Hibernian
0-1
22:00 Hoãn
Fakel
Hoãn
Arsenal-Tula
-
22:00 FT
Rapid Wien
0 - 3
Slavia Praha
0-1
22:00 FT
FK Vojvodina
3 - 2
Mladost Lucani
0-1
22:00 FT
Ein.Braunschweig
1 - 0
Panathinaikos
0-0
22:00 FT
CSKA 1948 Sofia
1 - 1
Ferencvaros
1-0
22:00 FT
Lok. Moscow
4 - 1
Baltika
1-1
22:00 Hoãn
Wolfsberger AC
Hoãn
NK Osijek
-
22:30 FT
Dinamo Bucuresti
0 - 2
Kryvbas
0-1
22:59 FT
Cracovia Krakow
3 - 0
Omonia Nicosia
1-0
22:59 Hoãn
Antwerpen
Hoãn
KV Mechelen
-
22:59 Hoãn
Kamaz
Hoãn
Chernomorets N.
-
22:59 FT
Horn
0 - 0
Lask
0-0
23:30 FT
Levski Sofia
0 - 0
Arda Kardzhali
0-0
23:30 FT
Shakhtar Donetsk
1 - 1
Hajduk Split
1-1
23:30 FT
Krasnodar
3 - 2
Rostov
0-1
Chủ Nhật, 07 Tháng Bảy, 2024
00:00 FT
Admira
1 - 1
Fenerbahce
1-1
18:00 FT
Kolding IF
2 - 2
Esbjerg FB
2-0
18:00 FT
Viborg
2 - 0
Arka Gdynia
1-0
20:00 Hoãn
Queen's Park
Hoãn
Kilmarnock
-
20:00 FT
Hollenbach
1 - 8
Stuttgart
0-4
20:00 FT
Torpedo Moscow
1 - 1
Chelyabinsk
1-0
20:00 FT
DJK Vilzing
0 - 2
Jahn Regensburg
0-1
20:30 FT
Holzheimer
0 - 3
Fort.Dusseldorf
0-2
21:00 FT
Finn Harps
1 - 1
Cliftonville
1-0
21:00 FT
Union Saint-Gilloise
2 - 2
Patro Eisden
1-0
21:00 FT
FK Orenburg
2 - 1
Sumqayit
0-1
21:00 FT
Crusaders Belfast
1 - 3
Salford City
0-1
22:00 FT
Go Ahead Eagles
3 - 2
Almere City
1-0
22:00 FT
NK Osijek
2 - 2
Nyiregyhaza
1-0
22:30 FT
Mura
0 - 4
Backa Topola
0-3
22:30 FT
Rubin Kazan
3 - 1
Yenisey
1-0
22:30 Hoãn
Bohemians 1905
Hoãn
Lok. Zagreb
-
22:59 FT
FK Novi Pazar
0 - 1
Nizhny Nov
0-1
23:30 FT
CSKA Moscow
3 - 0
FK Partizan
1-0
Thứ Hai, 08 Tháng Bảy, 2024
15:15 FT
Antalyaspor
0 - 4
Akron Togliatti
0-2
17:00 FT
FK Sochi
5 - 0
Talleres Cordoba
1-0
18:00 Hoãn
Altinordu SK
Hoãn
Akron Togliatti
-
19:00 FT
Bukovyna Chernivtsi
0 - 0
Metalist 1925 Kharkiv
0-0
22:00 FT
Sutjeska
5 - 1
Drina HE
3-1
22:59 FT
Zorya
1 - 2
Zrinjski
1-0
22:59 FT
Sloboda Uzice
1 - 1
Mladost Lucani
0-0
23:30 FT
Zenit
1 - 2
Crvena Zvezda
1-0
23:30 FT
WSG Swarovski Tirol
0 - 5
Kobenhavn
0-2
Thứ Ba, 09 Tháng Bảy, 2024
01:00 FT
Slimbridge
1 - 1
Forest Green
0-1
01:45 FT
Bangor
4 - 1
Knockbreda
0-0
01:45 FT
Hitchin Town
1 - 3
Barnet
1-3
01:45 FT
Aveley
5 - 3
Dag & Red
2-0
16:00 FT
Rukh Vynnyky
1 - 3
Hajduk Split
0-1
16:30 FT
LKS Lodz
0 - 0
Puszcza Nie.
0-0
17:30 FT
Karabakh Agdam
1 - 3
Kaiserslautern
0-2
18:00 Hoãn
Fredericia
Hoãn
CD Mafra
-
19:00 FT
Servette
3 - 2
Westerlo
1-2
19:00 FT
Zwolle
1 - 3
Silkeborg IF
0-3
19:00 FT
Roda JC
1 - 2
FC Koln II
0-1
20:00 FT
Millwall
0 - 0
Bromley
0-0
21:00 FT
Karlsruher
0 - 3
Gornik Zabrze
0-1
21:00 FT
Khimki
2 - 3
OFK Belgrade
2-1
21:30 FT
Erzgebirge Aue
0 - 4
Meuselwitz
0-2
21:30 FT
Sleza Wroclaw
1 - 1
Odra Opole
1-0
22:00 FT
Slavia Praha
4 - 2
Zelez. Podbrezova
1-2
22:00 FT
Lille
3 - 1
Deinze
2-0
22:15 FT
LNZ Cherkasy
2 - 0
Obolon Kiev
0-0
22:30 FT
Slovan Liberec
4 - 0
Debreceni
1-0
22:45 FT
Heerenveen
4 - 1
Dordrecht 90
3-0
22:59 FT
SV Stripfing
2 - 2
Floridsdorfer AC
0-1
22:59 FT
FK Radnicki 1923
1 - 1
Apoel FC
1-0
22:59 FT
Maccabi TA
2 - 0
Omonia Nicosia
0-0
22:59 FT
St.Polten
1 - 1
Puskas Akademia
0-1
22:59 FT
Vik.Plzen
1 - 2
Karabakh Agdam
0-2
22:59 FT
Wolfsberger AC 1
0 - 0
Strasbourg
0-0
22:59 FT
Ajax
4 - 0
Sint Truiden
1-0
23:00 Hoãn
Lippstadt
Hoãn
Wuppertaler
-
Thứ Tư, 10 Tháng Bảy, 2024
00:00 FT
VfR Mannheim
0 - 3
Kaiserslautern
0-1
00:00 FT
Helsingor
1 - 2
HB Koge
0-1
00:30 FT
Willem II
0 - 1
Quick Boys
0-1
01:00 FT
Kendal Town
0 - 3
Carlisle
0-1
01:00 Hoãn
Telstar
Hoãn
HVV Hollandia
-
01:00 FT
Hungerford Town
0 - 2
Swindon
0-0
01:30 FT
Cove Rangers
2 - 0
Formartine United
2-0
01:30 FT
Brora Rangers
4 - 1
Inverness C.T.
2-1
01:30 FT
Wroxham
1 - 2
Kings Lynn
0-0
01:30 FT
East Belfast
0 - 2
Glentoran
0-2
01:30 FT
Clachnacuddin
0 - 6
Ross County
0-3
01:30 FT
Alfreton Town
2 - 2
Notts County
1-0
01:30 FT
Barton Town
0 - 5
Scunthorpe Utd
0-3
01:45 FT
Bath City
2 - 3
Cheltenham
1-1
01:45 FT
Greenock Morton
0 - 2
St. Mirren
0-2
01:45 FT
Linlithgow Rose
2 - 4
Motherwell
0-1
01:45 FT
Hornchurch
0 - 7
Leyton Orient
0-2
01:45 FT
Newtown AFC
2 - 0
Guilsfield
1-0
04:30 FT
River Plate
1 - 1
Millonarios
0-0
05:00 FT
CA Penarol
0 - 2
San Lorenzo
0-1
16:00 FT
Austria Wien
3 - 7
Bohemians 1905
3-3
16:00 FT
HNK Rijeka
3 - 1
Nyiregyhaza
0-0
16:15 FT
Podbeskidzie
3 - 3
MFk Karvina
1-3
17:00 FT
Braga
0 - 2
Moreirense
-
18:00 FT
Lyngby
0 - 3
Hillerod
0-1
19:30 FT
Lok. Moscow
1 - 1
FK Partizan
0-1
20:00 FT
Groningen
4 - 4
Dender
2-1
20:00 FT
Grasshoppers
2 - 1
Aust Lustenau
1-0
20:00 FT
AEK Athens
2 - 1
Gent
1-1
21:00 FT
Brondby
5 - 2
Sparta Praha
4-0
22:00 FT
Istra 1961
1 - 3
Ferencvaros
0-2
22:00 FT
Basel
4 - 0
Bellinzona
1-0
22:00 FT
FC Mynai
1 - 1
Bukovyna Chernivtsi
0-1
22:00 FT
Optik Rathenow
0 - 5
Hertha Berlin II
0-3
22:00 FT
Slovacko
2 - 2
Skalica
1-0
22:00 FT
Dinamo Kiev
0 - 0
Paderborn 07
0-0
22:00 FT
Randers
2 - 1
Arka Gdynia
1-1
22:00 FT
Sion
0 - 3
Neuchatel Xamax
0-2
22:30 FT
Dinamo Zagreb
6 - 2
CSKA 1948 Sofia
1-1
22:30 FT
Cukaricki Belgrade
0 - 0
Sabah FK
0-0
22:59 FT
PAOK
1 - 3
Genk
1-2
22:59 FT
Schalke 04
2 - 4
Midtjylland
2-1
22:59 FT
Young Boys
2 - 2
Kryvbas
1-2
22:59 FT
SpVgg Bayreuth
2 - 0
CZ Jena
2-0
23:30 FT
Warta Poznan
1 - 4
Teplice
1-2
23:30 FT
HNK Gorica
3 - 0
Triglav
2-0
23:30 Hoãn
SKU Amstetten
Hoãn
Debreceni
-
23:30 FT
Velbert
1 - 5
Bochum
1-1
23:45 FT
Austria Klagenfurt
2 - 2
Backa Topola
1-0
23:59 FT
Trencin
1 - 1
Zlate Moravce
0-1
23:59 Hoãn
Cambuur
Hoãn
Drachtster Boys
5-1
Thứ Năm, 11 Tháng Bảy, 2024
00:00 FT
Babelsberg
0 - 1
Hertha Berlin
0-1
00:00 FT
Fenerbahce
0 - 1
Hajduk Split
0-0
00:25 FT
Sloboda Uzice
2 - 3
Zeljeznicar
2-1
17:55 FT
Kolding IF
1 - 1
CD Mafra
0-1
19:00 FT
Academico Viseu
1 - 0
Oxford Utd
1-0
21:00 FT
Ural S.r.
1 - 0
Qyzylqum
1-0
22:30 FT
Arda Kardzhali
1 - 1
Drita FC
1-0
22:30 FT
MOL Fehervar FC
5 - 2
Hebar Pazardzhik
1-1
22:59 FT
Sandhausen
4 - 1
Astoria Walldorf
4-0
23:30 FT
Backa Topola
1 - 0
Shakhtar Donetsk
1-0
Thứ Sáu, 12 Tháng Bảy, 2024
00:30
Wolfsberger AC
-
Zelez. Podbrezova
-
00:30 FT
Lask
3 - 2
Galatasaray
1-0
01:45 FT
Ayr Utd
3 - 2
Kilmarnock
2-1
15:00 Hoãn
Stal Rzeszow
Hoãn
Stal Mielec
-
15:00 FT
Stal Mielec
5 - 0
Stal Rzeszow
2-0
15:00 FT
Dunajska Stred
2 - 1
Gyori ETO
1-0
15:30 FT
FK Radnicki 1923
4 - 0
Mladost Lucani
3-0
15:45 FT
Rakow Czestochowa
1 - 1
Odra Opole
1-0
16:00 FT
Magdeburg
4 - 0
Zurich
1-0
16:00 FT
Slovan Liberec
1 - 1
Puskas Akademia
0-0
16:00 Hoãn
Zeljeznicar
Hoãn
Nizhny Nov
-
16:30 FT
Legia Wars.
2 - 1
Widzew Lodz
-
17:00 Hoãn
Twente
Hoãn
Nordsjaelland
1-0
17:00 FT
Twente
2 - 1
Nordsjaelland
1-0
17:15 FT
Lens
6 - 0
Red Star 93
3-0
17:30 FT
Lechia GD
1 - 1
Wisla Plock
1-1
18:00 Hoãn
Genclerbirligi
Hoãn
Sumqayit
-
18:00 FT
Silkeborg IF
1 - 4
Vendsyssel FF
0-2
18:00 FT
Holstein Kiel
0 - 0
Sonderjyske
0-0
18:30 FT
Radomiak Radom
1 - 1
Motor Lublin
0-1
19:00 FT
Fortuna Sittard
1 - 0
Elversberg
0-0
20:00 Hoãn
Utrecht
Hoãn
Sint Truiden
-
21:00 FT
Vik.Plzen
3 - 3
Kobenhavn
2-1
21:30 FT
Din. Moscow
1 - 1
Spartak Moscow
1-0
22:00 Hoãn
Go Ahead Eagles
Hoãn
Union Saint-Gilloise
-
22:00 FT
Rakow Czestochowa
2 - 0
Omonia Nicosia
2-0
22:00 FT
Crvena Zvezda
0 - 1
Talleres Cordoba
0-1
22:00 FT
Fort.Dusseldorf
4 - 0
Diosgyori
2-0
22:00 FT
WSG Swarovski Tirol
2 - 2
Greuther Furth
2-1
22:30 79
Ingolstadt
1 - 1
VfR Mannheim
1-1
22:59 73
Lippstadt
1 - 0
Oldenburg 1897
1-0
22:59 Hoãn
Admira
Hoãn
Blau Weiss Linz
-
22:59 75
Miedz Legnica
1 - 0
Zaglebie Sosno
0-0
22:59 73
Metz
1 - 0
Jeunesse Esch
1-0
22:59 74
Stade Brestois
1 - 0
Avranches
1-0
22:59 75
Slaven Belupo
2 - 1
Zrinjski
1-1
22:59 74
Pardubice
0 - 0
MFK Chrudim
0-0
23:15 Hoãn
Floridsdorfer AC
Hoãn
SK Lisen
-
23:30 45
Wiener SC
0 - 0
First Vienna
0-0
Thứ Bảy, 13 Tháng Bảy, 2024
00:00 26
A.Aachen
0 - 0
Bochum
-
00:00 28
Heerenveen
0 - 0
Almere City
-
01:45
Milton Keynes Dons
-
Barnet
-
01:45
Matlock Town
-
Derby County
-
02:00
Benfica
-
SC Farense
-
15:30
HNK Gorica
-
Lok. Zagreb
-
15:30
Monaco
-
Cercle Brugge
-
16:00
Domzale
-
Rukh Vynnyky
-
16:00
Utrecht U21
-
TOP Oss
-
16:00
Austria Wien
-
Zlin
-
16:00
Kryvbas
-
Sabah FK
-
16:00
Jihlava
-
SV Stripfing
-
16:00
Opava
-
Fotbal Trinec
-
16:30
Sturm Graz
-
Midtjylland
-
16:30
Arouca
-
UD Oliveirense
-
16:30
Rio Ave
-
Moreirense
-
17:00
Hobro I.K.
-
Aarhus Fremad
-
17:10
Chrobry Glogow
-
Sleza Wroclaw
-
18:00
Lyngby
-
Landskrona
-
18:00
Charlton Athletic
-
Goztepe
-
18:00
Vitoria Guimaraes
-
Middlesbrough
-
18:00
Sandvikens
-
Brage
-
18:00
Esbjerg FB
-
Fredericia
-
18:00
PSV Eindhoven
-
Club Brugge
-
18:00
Kolding IF
-
Hvidovre IF
-
18:00
Feyenoord
-
Genk
-
18:00
Hannover 96
-
Osnabruck
-
18:00
Grazer AK
-
Kapfenberg
-
18:00
Porto
-
Nacional Madeira
-
18:00
Luton Town
-
Aarhus AGF
-
18:00
SV Ried
-
MSK Zilina
-
18:00
Cardiff City
-
Kortrijk
-
18:00
Den Bosch
-
PSV Eindhoven U21
-
18:30
York City
-
Sheffield Utd
-
18:30
South Shields
-
Sunderland
-
18:30
Drochtersen/Assel
-
Ein.Braunschweig
-
18:30
Aalborg BK
-
Viborg
-
18:30
Vejle
-
Odense BK
-
18:30
Notts County
-
Wycombe
-
19:00
Heracles Almelo
-
Dender
-
19:00
AC Horsens
-
Zwolle
-
19:00
Oddevold
-
Orgryte
-
19:00
Offenbach
-
FC Koln
-
19:00
PAOK
-
Union Saint-Gilloise
-
19:00
Helsingborg
-
HB Koge
-
19:00
Blackburn Rovers
-
Tranmere Rovers
-
19:00
Gillingham
-
Millwall
-
19:00
Sparta Rotterdam
-
ADO Den Haag
-
19:00
Vik.Koln
-
Eupen
-
19:00
AZ Alkmaar
-
SBV Excelsior
-
19:00
De Graafschap
-
Rodinghausen
-
19:00
Vaduz
-
St. Gallen
-
19:00
Schwaben Augsburg
-
Augsburg
-
19:30
Hansa Rostock
-
Randers
-
19:30
Charleroi
-
Zulte-Waregem
-
19:30
Sturm Graz
-
Midtjylland
-
19:30
RKC Waalwijk
-
OH Leuven
-
20:00
Zwickau
-
Hertha Berlin
-
20:00
Amiens
-
Chambly Oise
-
20:00
West Brom
-
Bolton
-
20:00
Accrington
-
Wigan
-
20:00
Rukh Vynnyky
-
NK Osijek
-
20:00
RB Salzburg
-
Sparta Praha
-
20:00
Austria Klagenfurt
-
Koper
-
20:00
Young Boys
-
Aarau
-
20:00
Dynamo Dresden
-
Viktoria Berlin
-
20:00
Basel
-
SSV Ulm
-
20:00
Luzern
-
Stuttgart
-
20:00
Hartberg
-
Spartak Trnava
-
20:00
Jagiellonia
-
Kauno Zalgiris
-
20:00
Groningen
-
RW Erfurt
-
20:30
Zaglebie Lubin
-
Katowice
-
20:30
Cracovia Krakow
-
Sigma Olomouc
-
20:30
Dordrecht 90
-
Willem II
-
20:30
Nurnberg
-
Munchen 1860
-
20:30
St. Pauli
-
Bremer SV
-
21:00
Northampton
-
Norwich
-
21:00
Darmstadt
-
Swift Hesperange
-
21:00
St. Mirren
-
Fleetwood Town
-
21:00
MSK Zilina
-
Slavia Praha
-
21:00
NEC Nijmegen
-
Standard Liege
-
21:00
Ajax
-
Rangers
-
21:00
Banik Ostrava
-
Dukla BB
-
21:00
Brondby
-
Antwerpen
-
21:00
St.Polten
-
Ujpest
-
21:00
Chesterfield
-
Nottingham Forest
-
21:00
Stevenage
-
Watford
-
21:00
Schalke 04
-
Dinamo Kiev
-
21:00
Oldham
-
Stockport
-
21:00
Paderborn 07
-
Birmingham
-
21:00
Khimki
-
Krylya Sovetov
-
21:00
Lech Poznan
-
Teplice
-
21:00
Eindhoven
-
Al Rayyan
-
21:00
Liefering
-
Lommel
-
21:00
Hearts
-
Leyton Orient
-
21:30
Lok. Moscow
-
Rubin Kazan
-
21:30
Rapid Wien
-
Debreceni
-
22:00
Le Mans
-
Guingamp
-
22:00
Stade Reims
-
Fleury 91
-
22:00
Neuchatel Xamax
-
Lausanne Sports
-
22:00
Thun
-
Sochaux
-
22:00
HNK Rijeka
-
Karlsruher
-
22:00
Hamburger
-
Lubeck
-
22:00
Piast Gliwice
-
Korona Kielce
-
22:00
Slovacko
-
Vik.Zizkov
-
22:00
Winterthur
-
Aust Lustenau
-
22:00
Lille
-
KV Mechelen
-
22:00
Pau FC
-
Iraq U23
-
22:00
Astoria Walldorf
-
Hoffenheim
-
22:30
Zeleznicar Pancevo
-
Trabzonspor
-
22:30
Telstar
-
Quick Boys
-
22:30
SCR Altach
-
Grasshoppers
-
22:30
Besiktas
-
Dinamo Zagreb
-
23:00
Levski Sofia
-
Maccabi Netanya
-
23:00
Lok. Plovdiv
-
Beroe
-
23:00
Sion
-
Yverdon
-
23:00
Strasbourg
-
Fenerbahce
-
23:00
Annecy FC
-
Villefranche
-
23:00
Toulouse
-
Rodez
-
23:00
Young Boys
-
Wil 1900
-
23:00
Gateshead
-
Sunderland
-
23:00
Servette
-
Etoile
-
23:00
Cambuur
-
Emmen
-
23:00
C. Budejovice
-
SV Ried
-
23:30
CSKA Moscow
-
Akhmat Groznyi
-
Chủ Nhật, 14 Tháng Bảy, 2024
00:00
Lugano
-
Parma
-
00:00
O.Ljubljana
-
CSKA 1948 Sofia
-
00:00
Vitesse Arnhem
-
PAOK
-
00:00
Lyon
-
Chassieu Decines
-
00:00
Udinese
-
Bilje
-
01:00
Benfica
-
Celta Vigo
-
01:00
Panathinaikos
-
AEK Athens
-

THÔNG TIN GIẢI Giao Hữu CLB

Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu CLB hôm nay (sáng nay, đêm nay) và ngày mai MỚI nhất của các đội bóng thuộc giải này.

Ketquanhanhnhat.com cập nhật lịch bóng đá hôm nay Giao Hữu CLB một cách đầy đủ chính xác nhất về thời gian thi đấu, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu một cách chi tiết và cụ thể nhất để quý vị tiện theo dõi.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá Giao Hữu CLB trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu trên website Bóng Đá Số 247 được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Copyright © 2021 – 2023 by ketquanhanhnhat.com | Đối tác: kết quả bóng đátỷ số bóng đá
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

Liên kết hữu ích: 188bong | Jun88 | 789 bet | xoilac tv | Kèo Xiên Hôm Nay | qh88sam3 | QH88 | qh88 | AE888 | sun win | qh88 đăng nhập | Hit club