CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC Dropdown Control
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
ANHA 18:00 FT
Burnley
1-2
Newcastle 
- 1/4 1-0
- 20:05
West Ham Utd
vs
Leicester City 
+1/4 2-0
- 22:30 45'
Tottenham
vs
Man Utd 
+1/4 1-0
- 01:00
Sheffield Utd
vs
Arsenal 
+3/4 -
TBNA 19:00 FT
Villarreal
1-2
Osasuna 
- 3/4 0-0
- 21:15
Valencia
vs
Real Sociedad 
+0 0-2
- 23:30 7'
Valladolid
vs
Granada 
- 1/4 -
- 02:00
Real Betis
vs
Atletico Madrid 
+1/4 -
ITA 17:30 FT
Inter Milan
1-0
Cagliari 
- 1 1/2 0-0
- 20:00
Juventus
vs
Genoa 
- 1 3/4 2-0
- 20:00
Sampdoria
vs
Napoli 
+3/4 0-1
- 20:00
Verona
vs
Lazio 
+1/4 0-0
- 22:59 37'
Roma
vs
Bologna 
- 1/2 -
- 01:45
Fiorentina
vs
Atalanta 
+1 -
DUA 20:30
Schalke 04
vs
Augsburg 
+1/4 1-0
- 22:59 36'
FC Koln
vs
Mainz 
+0 -
PHA 18:00 FT
Rennes
1-0
Nantes 
- 1/2 0-0
- 20:00
Stade Brestois
vs
Nimes 
- 1/2 1-1
- 20:00
Saint Etienne
vs
Bordeaux 
- 1/4 2-1
- 20:00
Lens
vs
Lorient 
- 1/4 2-1
- 20:00
Nice
vs
Stade Reims 
- 1/4 0-0
- 22:05 75'
Monaco
vs
Dijon 
- 2 0-0
- 02:00
Lyon
vs
Angers 
- 1 1/2 -
GHCLB 18:15 FT
Persib Bandung
3-2
Persebaya Surabaya 
3-0
- 21:00
Flamengo/RJ
vs
Palmeiras/SP 
- 1/2 2-1
GHW 11:30 FT
Nhật Bản Nữ
7-0
Panama Nữ 
5-0
- 18:00 FT
North Macedonia Nữ
0-1
Kosovo Nữ 
+1 0-0
- 18:00 FT
Uzbekistan Nữ
1-3
Belarus Nữ 
+1/4 1-1
- 00:30
Bỉ Nữ
vs
Ireland Nữ 
- 1 -
- 01:30
Áo Nữ
vs
Phần Lan Nữ 
- 1/4 -
- 04:30
El Salvador Nữ
vs
Nicaragua Nữ 
-
TBNB 19:00 FT
Malaga
2-0
Albacete 
- 1/4 1-0
- 21:00
Zaragoza
vs
Almeria 
+1/4 1-1
- 23:15 23'
Mirandes
vs
UD Logrones 
- 1/4 -
- 23:15 22'
Sabadell
vs
Cartagena 
- 1/4 -
- 23:15 22'
Mallorca
vs
Lugo 
- 3/4 -
- 02:00
Espanyol
vs
Leganes 
- 3/4 -
TBN3 16:30 FT
Valladolid II
2-1
Zamora CF 
- 1/4 1-1
- 16:30 FT
Sevilla B
0-0
UD Tamaraceite 
- 1/4 0-0
- 17:00 FT
Tudelano
1-4
Athletic Bilbao B 
+0 0-2
- 17:00 FT
Levante B
2-1
UE Llagostera 
- 1/4 0-0
- 17:00 FT
Villanovense
0-2
Atl. Baleares 
+1/4 0-1
- 17:00 FT
Ebro
0-2
Arenas de Guecho 
- 1/4 0-1
- 17:00 FT
SD Tarazona
2-2
Racing Santander 
+3/4 2-1
- 17:00 FT
La Nucía
0-0
Cornella 
+0 0-0
- 17:00 90'
Talavera
2-0
Inter de Madrid 
- 1/4 1-0
- 17:00 FT
Badajoz
2-0
Real Madrid B 
- 1/4 1-0
- 17:00 FT
Numancia
3-1
Racing Ferrol 
- 1/4 0-0
- 22:00 83'
Real Betis B
1-1
Atl. Sanluqueno 
- 1/2 0-0
- 22:00 45'
Marino de Luanco
0-0
Compostela 
+0 0-0
- 22:00 81'
Union Langreo
1-0
Deportivo 
+1/2 0-0
- 22:00 45'
CD Calahorra
1-0
Real Sociedad B 
+0 1-0
- 22:00 81'
Cordoba
1-2
Linense 
+0 1-0
- 22:00 45'
Alcoyano
1-1
Gimnastic T. 
+1/4 1-1
- 22:00 45'
SD Logrones
0-0
Amorebieta 
+0 0-0
- 22:30 52'
Villarreal B
1-1
Andorra FC 
- 1/4 1-1
- 22:30 50'
Ibiza-Eivissa
1-1
Barcelona B 
- 1/2 1-1
- 22:30
Murcia
vs
Cadiz B 
-
- 22:59 38'
Extremadura UD
vs
S.S. Reyes 
- 1/2 -
- 22:59 38'
Merida
vs
Navalcarnero 
- 1/2 -
ITB 20:00
Reggina
vs
Vicenza 
- 1/4 2-0
- 00:00
Venezia
vs
Cosenza 
- 3/4 -
ITA3 17:30 FT
Cavese
1-0
Teramo 
+1/2 1-0
- 17:30 FT
Juventus U23
1-1
Pontedera 
- 1/4 1-0
- 20:00
Como
vs
Grosseto 
- 1 1/4 2-0
- 20:00 Hoãn
Juve Stabia
Hoãn
Catanzaro 
-
- 20:00
Perugia
vs
Triestina 
- 1/4 0-0
- 20:00
Pistoiese
vs
AC Renate 
+1/4 1-0
- 20:00
SS Monopoli
vs
Paganese 
- 1/2 2-1
- 20:00
US Fermana
vs
Feralpisalo 
- 1/4 1-2
- 20:00
Sambenedettese
vs
Cesena 
+0 0-2
- 20:00
US Olbia
vs
Giana Erminio 
- 1/4 0-0
- 20:00
Turris Neapolis
vs
Ternana 
+1/2 0-0
- 20:00
Padova
vs
Gubbio 
- 1 0-0
- 20:00
Fano
vs
Modena 
+1/4 0-1
- 20:00
Catania
vs
Potenza SC 
- 3/4 2-1
- 20:00
Carpi
vs
Matelica 
- 1/4 2-1
- 20:00
Luchese
vs
Livorno 
+0 0-0
- 22:30
Pro Vercelli
vs
Lecco 
-
- 22:30 50'
Alto Adige
vs
Virtus Verona 
- 1 1-0
- 22:30 45'
Aurora Pro Patria
vs
Novara 
- 1/4 0-0
- 22:30 45'
AS Bisceglie
vs
Virtus Francavilla 
+0 1-0
- 22:30 55'
Pergolettese
vs
Piacenza 
+1/4 0-0
- 22:30 45'
Pro Sesto
vs
Alessandria 
+3/4 0-0
- 22:30 45'
Arezzo
vs
Pesaro 
+0 3-1
- 22:30 45'
Mantova
vs
Legnano 
- 1/2 0-1
DUB 18:30 FT
Wurzburger
1-1
Nurnberg 
+1/2 0-1
- 18:30 90'
Hannover 96
1-3
Heidenheim 
- 1/4 0-1
- 18:30 FT
Osnabruck
0-4
Ein.Braunschweig 
- 1/4 0-1
DUC3 18:00 FT
Zwickau
1-2
Vik.Koln 
- 1/4 0-0
- 19:00 FT
Unterhaching
2-0
Dynamo Dresden 
+1/2 1-0
DUC4N 19:00 FT
Freiburg II
1-0
TSV Steinbach 
1-0
PHB 00:00
Amiens
vs
Rodez 
+0 -
PH3 01:00
Lyon Duchere
vs
Red Star 93 
+1/4 -
SCOA 21:00
Rangers
vs
Hibernian 
- 1 1-0
BDNA 21:00
Gil Vicente
vs
Moreirense 
- 1/4 0-1
- 21:30
Santa Clara
vs
Nacional Madeira 
- 3/4 2-0
- 23:30 8'
Braga
vs
Belenenses 
- 1 1/4 -
- 02:00
Sporting Lisbon
vs
Famalicao 
- 1 -
BDNB 17:15 FT
Estoril
3-1
Vilafranquense 
- 1 2-0
- 20:00
Chaves
vs
SC Covilha 
- 3/4 0-0
- 22:59 38'
Benfica B
vs
Feirense 
+0 -
- 02:30
Arouca
vs
UD Oliveirense 
- 1 -
HLA 17:15 FT
Utrecht
1-2
Feyenoord 
- 1/4 1-1
- 19:30 FT
VVV Venlo
0-2
PSV Eindhoven 
+2 0-1
- 19:30 FT
Groningen
0-2
Heerenveen 
- 1/4 0-0
- 21:45 90'
RKC Waalwijk
0-1
Ajax 
+2 1/4 0-1
HLB 17:15 FT
De Graafschap
1-0
Go Ahead Eagles 
- 1/4 0-0
NGA 18:00 FT
Arsenal-Tula
1-0
Krasnodar 
+1/2 0-0
- 20:30
Din. Moscow
vs
Ural S.r. 
- 1 1/4 0-1
- 20:30
PFC Sochi
vs
Zenit 
+1 0-0
- 22:59 35'
Lok. Moscow
vs
Spartak Moscow 
+1/2 -
NGB 12:00 FT
SKA-Khabarovsk
0-1
Nizhny Nov 
+1/4 0-0
- 17:00 FT
FK Orenburg
5-2
Spartak Moscow B 
- 1 1/2 3-0
- 19:00 FT
Shinnik Yaroslavl
0-1
Alania Vla 
+1 1/2 0-1
- 19:00 FT
Chertanovo
2-4
Veles Moscow 
+1/2 2-1
- 19:00 FT
Akron Togliatti
1-1
Dinamo Bryansk 
- 3/4 0-1
- 19:00 FT
Fakel
1-0
Tekstilshchik Ivanov 
- 1 1/4 0-0
- 20:00
Krasnodar B
vs
Irtysh Omsk 
+0 0-0
- 20:00
Chayka FK Pesch
vs
Yenisey 
- 1/4 0-0
- 20:00
Neftekhimik Nizh
vs
Torpedo Moscow 
+0 1-0
- 22:59 36'
Baltika
vs
Tom Tomsk 
- 3/4 -
ALBA 21:00
Partizani Tirana
vs
Bylis Ballsh 
1-0
AZEA 20:00
Zire IK
vs
Keşla FK 
- 1/4 0-0
- 22:15 63'
Karabakh Agdam
vs
Sumqayit 
- 2 1-0
POLA 20:00
Zaglebie Lubin
vs
Podbeskidzie 
- 1/4 0-1
- 22:30 46'
Lech Poznan
vs
Legia Wars. 
+1/4 0-0
POLB 17:40 FT
Chrobry Glogow
0-0
Miedz Legnica 
+1/4 0-0
- 17:40 FT
Arka Gdynia
1-1
Odra Opole 
- 1/2 0-1
BLRA 18:00 FT
FK Minsk
2-2
Bate Borisov 
+1 1/4 0-0
- 20:00
Gomel
vs
Neman Grodno 
- 1/4 2-0
- 22:00 82'
Slavia Mozyr
vs
Vitebsk 
+0 0-1
BIHA 20:00
FK Tuzla City
vs
Sloboda Tuzla 
0-0
- 22:00 81'
Siroki Brijeg
vs
FK Krupa 
1-1
- 00:00
Borac Banja Luka
vs
Olimpik Sarajevo 
-
BULA 23:45
Cherno More
vs
Levski Sofia 
- 1/2 -
MKDA 18:00 FT
Sileks Kratovo
6-0
Vardar 
2-0
- 18:00 FT
Academy Pandev
0-1
Shkupi 
0-0
- 18:00 FT
Belasica Strumica
0-2
Makedonija 
0-1
- 18:00 FT
Borec Veles
0-1
FC Struga 
0-0
- 18:00 FT
Renova
0-3
Shkendija 
0-0
BIA 18:30 FT
Genk
4-0
Sint Truiden 
- 1 3-0
- 21:00
Waasland-Beveren
vs
Kortrijk 
+1/2 2-1
- 23:15 23'
Anderlecht
vs
Club Brugge 
+1/4 -
- 01:45
Beerschot-Wilrijk
vs
Oostende 
+1/4 -
BIB 21:00
Club Brugge II
vs
Lierse 
+1/4 1-0
- 01:00
Lommel
vs
Union Saint-Gilloise 
+1/4 -
CROA 20:00
Slaven Belupo
vs
NK Osijek 
+3/4 1-1
- 22:05 75'
Istra 1961
vs
Hajduk Split 
+1/2 0-0
- 00:10
Lok. Zagreb
vs
Dinamo Zagreb 
+1 1/2 -
ESTA 17:00 90'
Vaprus Parnu
vs
Tammeka Tartu 
1-1
- 17:00 FT
Trans Narva
6-2
Tulevik Viljandi 
2-1
- 19:00 FT
Nomme Kalju
0-1
Levadia T. 
0-0
- 22:59 37'
TJK Legion
0-1
Flora Tallinn 
-
GEOA 17:00 FT
Dinamo Tbilisi
2-1
Samtredia 
2-1
- 19:00 FT
Saburtalo
2-2
Shukura 
0-1
- 21:00
Torpedo Kut.
vs
Lokomotiv T 
0-1
HUNA 19:30 FT
Diosgyori
1-4
Paksi 
+1/4 0-2
- 22:00 83'
Zalaegerzseg
0-1
Budapest Honved 
+0 0-0
GREA 19:00 FT
Aris Salonica
1-3
AEK Athens 
- 1/4 0-3
- 21:15
Asteras Tripolis
vs
PAOK 
+3/4 0-0
- 23:30 8'
Olympiakos
vs
Panathinaikos 
- 1 -
ISRA 22:59 36'
Hapoel Kfar Saba
vs
Hapoel Hadera 
+1/4 -
- 00:15
Maccabi TA
vs
Maccabi P.Tikva 
- 1 -
LATA 19:00 FT
Ventspils
0-1
BFC Daugava 
0-1
- 21:00
Spartaks Jurmala
vs
Rigas Futbola Skola 
0-0
- 22:00 Hoãn
Noah Jurmala
Hoãn
METTA/LU Riga 
-
LITA 17:00 Hoãn
FK Panevezys
Hoãn
Hegelmann Litauen 
-
- 19:00 FT
Kauno Zalgiris
0-1
Zalgiris 
+1/4 0-0
- 23:00
Banga
vs
Dainava Alytus 
-
LUXA 21:00 90'
Progres Niedercorn
vs
Wiltz 
1-0
- 21:00
Mondorf-les.
vs
UNA Strassen 
1-2
- 21:00
Hostert
vs
Jeunesse Esch 
0-0
- 21:00
Rodange 91
vs
Differdange 
0-1
MDVA 20:00
CSCT Buiucani
vs
Sheriff Tiraspol 
0-1
MNEA 18:00 FT
Zeta
0-1
FK Jerezo 
0-0
- 19:00 FT
OFK Titograd
0-0
Rudar 
0-0
- 20:00
FK Podgorica
vs
OFK Petrovac 
0-1
- 21:00
Sutjeska
vs
Buducnost 
0-0
- 22:00 81'
Decic Tuzi
vs
Iskra Danilo 
0-0
RMNA 01:30
FC Uni.Craiova
vs
CFR Cluj 
+0 -
SRBA 20:00
Javor Ivanjica
vs
Crvena Zvezda 
+2 1/4 1-2
- 00:00
Partizan
vs
Radnicki Nis 
- 2 -
SVKA 21:00
Dunajska Stred
vs
Slo. Bratislava 
+1/4 0-1
CZEA 19:00 FT
C. Budejovice
0-2
Brno 
- 1/4 0-0
- 21:00
Teplice
vs
Mlada Boleslav 
+1/4 1-1
- 23:30 8'
Slavia Praha
vs
Sparta Praha 
- 1/2 -
CZEB 15:15 FT
Vik.Zizkov
1-1
FK Blansko 
- 3/4 0-1
- 21:30
Sellier&Bellot Vlasim
vs
SK Lisen 
1-0
- 21:30
Taborsko
vs
SK Prostejov 
+0 0-1
CYPA 21:00
AEK Larnaka
vs
AEL Limassol 
+1/2 0-0
- 23:30 8'
Omonia Nicosia
vs
Olympiakos Nic. 
- 1 1/2 -
TNKA 17:30 FT
Sivasspor
3-1
Konyaspor 
- 1/4 1-0
- 20:00
Kayserispor
vs
Antalyaspor 
+0 0-1
- 20:00
Ankaragucu
vs
Genclerbirligi 
- 1/4 0-0
- 22:59 37'
Erzurum BB
vs
Besiktas 
+1/2 -
TNKB 20:00
Umraniyespor
vs
Bursaspor 
- 1/2 1-1
- 22:59 37'
Adanaspor
vs
Osmanlispor 
- 1/4 -
TSA 21:00
Vaduz
vs
Sion 
- 1/2 0-0
- 21:00
Young Boys
vs
St. Gallen 
- 1 1/4 0-0
- 21:00
Zurich
vs
Servette 
+1/2 0-0
TDA 20:00
Mjallby AIF
vs
Varbergs BoIS 
- 1/4 0-0
- 20:00
Halmstads
vs
Hacken 
+1/4 0-0
- 22:30 46'
Elfsborg
vs
Djurgardens 
+1/4 0-1
- 22:30 45'
Norrkoping
vs
Sirius 
- 3/4 1-0
TDB 18:00 FT
Orgryte
0-1
Osters 
+0 0-0
- 18:00 FT
Akropolis IF
1-1
Brage 
+0 1-0
- 20:00
Trelleborgs
vs
Norrby 
- 1/2 0-1
- 20:00
Jonkopings
vs
Vasalunds 
- 1/2 0-1
UKRA 18:00 FT
Zorya
2-0
Inhulets Petrove 
- 1 0-0
- 18:00 FT
Vorskla
2-1
FC Lviv 
- 1 0-0
- 21:00
Rukh Vynnyky
vs
FC Mynai 
- 1/4 0-0
- 23:30 7'
Olimpik Donetsk
vs
Kolos Kovalivka 
+1/2 -
AUTA 19:30 FT
Lask
2-1
Wolfsberger AC 
- 1 1-0
- 19:30 FT
Sturm Graz
3-2
Wattens 
- 1/2 3-1
- 22:00 83'
Rapid Wien
0-1
RB Salzburg 
+3/4 0-1
AUTB 15:30 FT
Blau Weiss Linz
5-0
Grazer AK 
- 3/4 2-0
DENA 19:00 FT
Randers
3-4
Nordsjaelland 
- 1/2 1-3
- 19:00 FT
Sonderjyske
2-3
AC Horsens 
- 1/4 2-0
- 21:00
Brondby
vs
Kobenhavn 
+1/4 0-1
- 22:59 35'
Aarhus AGF
vs
Midtjylland 
+1/2 -
DENB 20:00
Vendsyssel FF
vs
Skive IK 
+0 0-0
AUSA 14:00 Hoãn
Brisbane Roar
Hoãn
Western United 
-
- 16:05 FT
Wellington Phoenix
3-2
Western United 
- 1/4 1-1
AUSBPL 12:00 Hoãn
Brisbane Knights
Hoãn
Bayside Utd 
+1/2 -
- 14:00 Hoãn
Mount Gravatt
Hoãn
Western Spirit 
- 1/2 -
AUSNSW 12:00 FT
Sydney Utd
0-0
Wollongong Wolves 
- 1/4 0-0
- 12:15 FT
Blacktown City
0-1
Mt Druitt Town 
- 1 0-0
- 13:45 90'
APIA Tigers
1-1
Marconi Stallions 
+1/4 0-0
- 15:30 FT
Sydney FC U21
2-2
Sutherland Sharks 
- 1/2 0-1
AUSQSL 13:00 FT
Gold Coast Knights
2-1
Brisbane Roar U21 
- 1/4 1-1
- 14:15 FT
Sunshine Coast
5-1
Gold Coast Utd 
1-1
- 15:00 FT
Brisbane Strikers
0-3
Logan Light. 
+1 0-2
AUSSL 14:30 FT
SA Panthers
2-0
Adelaide Utd U21 
+0 1-0
AUSVPL 14:00 FT
Bentleigh Greens
1-1
Heidelberg Utd 
+0 0-0
AUSW 13:05 90'
Sydney FC Nữ
0-0
Melb. Victory Nữ 
+0 0-0
NHATA 11:05 FT
Consa. Sapporo
2-2
Kashima Antlers 
+0 1-2
- 12:00 FT
Vegalta Sendai
0-0
Yokohama FM 
+1 0-0
- 12:00 FT
FC Tokyo
2-4
Kawasaki Fro. 
+3/4 0-2
- 13:00 FT
Oita Trinita
0-3
Nagoya Grampus 
+1/2 0-2
- 13:00 FT
Sagan Tosu
3-0
Yokohama FC 
- 3/4 1-0
- 14:00 FT
Urawa Red
1-0
Tokushima Vortis 
- 1/4 0-0
- 15:00 FT
Kashiwa Reysol
1-0
Gamba Osaka 
- 1/4 0-0
- 15:00 FT
Vissel Kobe
1-1
Shimizu S-Pulse 
- 1/2 0-0
NHATB 12:00 FT
Tochigi SC
0-0
Sagamihara 
- 1/2 0-0
- 12:00 FT
Montedio Yama.
0-2
Alb. Niigata (JPN) 
+0 0-0
- 12:00 FT
Mito Hollyhock
0-2
Ryukyu 
+0 0-0
- 12:00 FT
Machida Zelvia
0-1
Kyoto Sanga 
+1/4 0-1
- 12:00 FT
Zweigen Kan.
0-1
JEF United Chiba 
- 1/4 0-0
- 14:00 FT
Ehime FC
2-2
Okayama 
+1/2 2-0
NHAT3 12:00 FT
Tegevajaro Miyazaki
2-1
Gainare Tottori 
+0 2-0
- 12:00 FT
Kamatamare San.
2-3
Kataller Toyama 
+1/2 1-2
- 14:00 Hoãn
FC Gifu
Hoãn
Azul Claro Numazu 
-
HQA 14:00 FT
Jeju Utd
2-1
Suwon Bluewings 
- 1/4 0-1
- 14:30 FT
Suwon FC
0-1
Ulsan Hyundai 
+1/2 0-0
- 17:00 FT
Jeonbuk H.Motor
4-0
Incheon Utd 
- 1 1/4 2-0
HQB 11:30 FT
Ansan Greeners
0-1
Jeonnam Dragons 
+1/4 0-0
- 14:00 FT
Anyang
2-1
Busan I'Park 
- 1/4 1-1
- 16:30 FT
Daejeon Hana Citizen
2-1
Gyeongnam 
- 1/4 1-1
HQ3 12:00 FT
Yangju FC
0-3
Hwaseong FC 
0-0
- 13:00 FT
Paju Citizen
2-1
Pyeongtaek FC 
0-0
- 13:00 FT
Cheongju FC
2-2
Ulsan Citizen 
1-1
- 13:00 FT
Cheonan City
2-1
Gimhae City 
1-0
HKGA 14:00 FT
Kitchee
3-0
Resources Capital 
2-0
- 16:30 FT
Lee Man FC
1-3
Pegasus 
1-0
IRNA 19:30 FT
Machine Sazi
1-1
Aluminium Arak 
0-0
- 21:00
Mes Rafsanjan
vs
SaiPa Karadj 
1-0
MASL 20:00
Penang FA
vs
Sabah FA 
- 1/2 0-0
MAPL 20:00
Johor Darul Takzim II
vs
Selangor II 
0-0
- 20:00
PDRM FA
vs
Perak II 
0-0
SINA 16:30 FT
Alb. Niigata (SIN)
2-1
Tampines Rovers 
1-1
- 16:30 FT
Geylang Intl
0-8
Lion City Sailors 
0-4
VNA 17:00 FT
Bình Định
0-1
Viettel 
+0 0-0
- 19:15 FT
Hà Nội FC
4-0
Than Quảng Ninh 
- 3/4 4-0
- 19:15 FT
Sài Gòn FC
1-0
HL Hà Tĩnh 
+0 0-0
VNB 15:30 FT
An Giang
1-1
Bình Phước 
0-1
- 17:00 FT
Khánh Hòa
2-0
CA Nhân Dân 
0-0
ARGA 21:00
Godoy Cruz
vs
Arsenal Sarandi 
- 1/4 0-1
- 00:00
Patronato Parana
vs
Gimnasia LP 
+0 -
- 00:00
Argentinos Jun.
vs
C. Cordoba SdE 
- 1/2 -
- 02:15
Rosario Central
vs
Banfield 
- 1 -
- 04:30
Union Santa Fe
vs
Boca Juniors 
+1/2 -
- 07:00
River Plate
vs
Colon 
- 1 1/4 -
ARGB 00:10
All Boys
vs
Tristan Suarez 
+0 -
- 01:30
Almagro
vs
Ind.Rivadavia 
- 1/4 -
- 01:30
San Telmo
vs
Brown de Adrogue 
- 1/2 -
- 02:00
Gim.Mendoza
vs
Estudiantes BsAs 
- 1/4 -
- 02:00
Deportivo Maipu
vs
Quilmes 
+0 -
- 02:30
Ramon Santamarina
vs
Atletico Rafaela 
+0 -
- 03:10
Deportivo Moron
vs
Instituto 
- 1/4 -
- 06:00
CA Guemes
vs
Barracas Central 
- 1/2 -
BRAMG 20:00
Uberlandia/MG
vs
Athletic Club/MG 
- 1/4 1-1
- 02:00
URT/MG
vs
Boa Esporte/MG 
- 1/4 -
- 02:00
Patrocinense/MG
vs
Pouso Alegre/MG 
+0 -
- 02:00
Cruzeiro/MG
vs
Atl. Mineiro/MG 
+1 1/4 -
- 03:30
Coimbra/MG
vs
Caldense/MG 
-
- 04:15
Tombense FC/MG
vs
America/MG 
-
BRARJ 01:30
Madureira/RJ
vs
Boavista/RJ 
+1/4 -
- 04:00
Fluminense/RJ
vs
Nova Iguacu/RJ 
-
BRASP 02:00 Hoãn
Novorizontino/SP
Hoãn
Santo Andre/SP 
-
- 02:00 Hoãn
Palmeiras/SP
Hoãn
Inter Limeira/SP 
-
- 02:00 Hoãn
Ponte Preta/SP
Hoãn
Mirassol/SP 
-
- 02:00 Hoãn
Sao Caetano/SP
Hoãn
Ituano/SP 
-
- 06:00
Guarani/SP
vs
Corinthians/SP 
+1/2 -
BLVA 02:00
CD Guabira
vs
Real Tomayapo 
-
- 04:15
Jorge Wilstermann
vs
The Strongest 
-
- 06:30
Real Potosi
vs
San Jose 
-
CHIA 02:00
La Serena
vs
Univ. de Chile 
+1/4 -
- 04:30
San. Wanderers
vs
U. La Calera 
+1/4 -
- 07:00
Colo Colo
vs
O Higgins 
- 1/4 -
COLA 03:30
Envigado
vs
Pereira 
- 1/4 -
- 03:30
Rionegro Aguilas
vs
Boyaca Chico 
- 1/4 -
- 05:40
Deportivo Pasto
vs
Junior Barranquilla 
+0 -
- 08:00
Santa Fe
vs
Millonarios 
+0 -
PARA 05:15
Sportivo Luqueno
vs
Cerro Porteno 
+3/4 -
- 07:30
Libertad
vs
Guairena FC 
- 3/4 -
PERA 02:00 Hoãn
Uni.San Martin
Hoãn
Universitario 
-
- 02:00 Hoãn
Cesar Vallejo
Hoãn
Carlos A. Mannucci 
-
- 02:00 Hoãn
Sporting Cristal
Hoãn
Dep. Municipal 
-
- 02:00 Hoãn
Cusco FC
Hoãn
Sport Boys 
-
- 02:00 Hoãn
UTC Cajamarca
Hoãn
Melgar 
-
- 02:00 Hoãn
Academia Cantolao
Hoãn
Cienciano 
-
- 02:00 Hoãn
Binacional
Hoãn
Alianza Huanuco 
-
- 02:00 Hoãn
Alianza Atletico
Hoãn
Ayacucho FC 
-
- 02:00 Hoãn
Sport Huancayo
Hoãn
Carlos Stein 
-
MEXA 00:00
Toluca
vs
Monterrey 
+1/2 -
- 07:00
Queretaro
vs
Santos Laguna 
+0 -
- 09:00
Club Tijuana
vs
Mazatlan FC 
- 1/2 -
MEXB 05:00
Atlante
vs
Pumas Tabasco 
-
CRCA 04:00
Santos Guapiles
vs
Jicaral Sercoba 
- 1/2 -
EGYA 22:00 75'
Ceramica Cleopatra
vs
Al Intagh Al Harbi 
- 1/2 0-1
- 00:00
Al Masry
vs
El Gouna 
- 1/2 -
NPA 20:00
Golden Arrows
vs
Blo. Celtic 
- 1/4 0-1
- 22:00 79'
Moroka Swallows
vs
Black Leopards 
- 1/2 0-0

Tỷ số bóng đá trực tuyến nhanh chính xác nhất

Xem kết quả bóng đá trực tuyến cùng tin tức, nhận định, dự đoán ở các giải đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha …

Website ketquanhanhnhat.com cập nhật tỷ số bóng đá nhanh và chính xác tại mọi thời điểm.

Tỷ số bóng đá, Bóng đá số – Ngoại Hạng Anh, Giải bóng đá ngoại hạng Anh là giải đấu cao nhất của các câu lạc bộ bóng đá Anh. Giải bóng đá ngoại hạng Anh tồn tại như 1 công ty với 20 đội bóng thành viên đóng vai trò như những cổ đông.

Giải bóng đá vô địch châu Âu là giải bóng đá chính thức 4 năm 1 lần giữa các đội tuyển bóng đá châu Âu do Liên đoàn bóng đá châu Âu (UEFA) tổ chức.

Giải bóng đá vô địch quốc gia Tây Ban Nha Các hạng chuyên nghiệp: Hạng nhất (Primera división), Hạng nhì (Segunda división), Hạng nhì B (Segunda división B).

Giải bóng đá vô địch quốc gia Pháp là hạng thi đấu cao nhất của bóng đá Pháp. Giải được tổ chức từ 1932 cho đến nay ngoại trừ các năm từ 1939 đến 1945. Trong thời gian đó, giải được tổ chức riêng rẽ ở các vùng khác nhau.

Copyright © 2020 by https://ketquanhanhnhat.com.
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.